Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi ledinhsonhp
    Hình như ứng dụng chạy ngầm khi khởi động lại bb. Mong các bạn khắc phục ở phiên bản tiếp theo. Thứ 2 là ứng dụng có hỗ trợ xuất danh bạ sang vCard có kèm photo contact ko nhỉ.
    Ứng dụng không hỗ trợ kèm photo contact.

Do Contact Manager có hỗ trợ chặn cuộc gọi và có thể bạn đang kích hoat tính năng này nên ứng dụng phải chạy ngầm, nếu không sẽ không thể kích hoạt tính năng chặn cuộc gọi được bạn nhé.

Hình như ứng dụng chạy ngầm khi khởi động lại bb. Mong các bạn khắc phục ở phiên bản tiếp theo. Thứ 2 là ứng dụng có hỗ trợ xuất danh bạ sang vCard có kèm photo contact ko nhỉ.

Ứng dụng không hỗ trợ kèm photo contact.
    Như bạn Trang đã nói, nếu Contact Manager không hỗ trợ xuất danh bạ sang vCard kèm photo contact vì dung lượng sẽ rất lớn. Cám ơn anh feedback.

Bạn ơi, sao mình xuất file danh bạ từ Gmail ra nhưng đến khi import vào máy 9900 thì toàn báo lỗi. Giúp mình với.

Trích dẫn Gửi bởi Thangngo87
    Bạn ơi, sao mình xuất file danh bạ từ Gmail ra nhưng đến khi import vào máy 9900 thì toàn báo lỗi. Giúp mình với.
    Thông báo lỗi cụ thể nó ghi là gì bạn. Bạn ghi rõ ra giúp mình nhé, các bạn toàn báo lỗi mà không ghi rõ lỗi gì thì team code bên mình không biết đường đâu mà lần luôn.

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    Thông báo lỗi cụ thể nó ghi là gì bạn. Bạn ghi rõ ra giúp mình nhé, các bạn toàn báo lỗi mà không ghi rõ lỗi gì thì team code bên mình không biết đường đâu mà lần luôn.
    Nó ghi "Error Import data!", m gửi cả ảnh đính kèm nhé. Thanks B.

Cám ơn bạn, mình đã note lại.

Bạn cho hỏi là bạn ứng dụng Contact Manager bạn đang cài trên máy có số hiệu phiên bản (version) bao nhiêu vậy?

Trích dẫn Gửi bởi ndthuytrang
    Cám ơn bạn, mình đã note lại.

Bạn cho hỏi là bạn ứng dụng Contact Manager bạn đang cài trên máy có số hiệu phiên bản (version) bao nhiêu vậy?
    Phiên bản 1.2.4 bạn nhé.

sao không tải dc nhể

mình cũng bị lỗi "Error Import data!" khi import danh bạ từ gmail vào bb 9100. Không biết có cách nào khắc phục ko vậy bạn. Cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi binchip
    mình cũng bị lỗi "Error Import data!" khi import danh bạ từ gmail vào bb 9100. Không biết có cách nào khắc phục ko vậy bạn. Cảm ơn!
    chắc danh bạ bạn quá lớn khiến phần mềm không thể load hết được, bạn nên đky bis và đăng nhập mail để load danh bạ về sẽ tốt hơn

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối