Kết quả 1 đến 3 của 3

BlackBerry phát hành phiên bản cập nhật tiếp theo của Android M cho Beta Tester

[IMG]http://www.**********************/attachments/blackberry-priv-sap-duoc-cap-nhat-android-6-0-marsmallow-1-jpg.77059/[/IMG]

Cách đây một tuần, BlackBerry đã phát hành phiên bản Beta đầu tiên của Android M cho các Beta Testers để họ thử nghiệm và Feedback. Hôm nay, các Beta Tester sẽ nhận phiên bản Beta thứ hai của Android M.

Phiên bản Beta mới này chủ yếu sửa các lỗi mà các Testers phản hồi về như liên lạc bỗng nhiên biến mất sau khi thêm một tài khoản, ảnh chụp màn hình phát ra âm thanh ngay cả khi bạn đã tắt âm tất cả các thông báo và tắt âm lượng (Vì khi bạn đã là Beta Tester thì khi bạn chụp ảnh màn hình nó mặc định là không có âm thanh phát ra trên cả BB10 và Priv) ...

Nếu bạn được lựa chọn làm Beta Tester của HĐH Android M cho BlackBerry Priv thì bạn có thể Check For Update xem sao nhé. File update khoảng 1771 MB.

View more random threads:

Mong sớm có bài review từ các bác tester

Trích dẫn Gửi bởi Vũ Trần 313
    Mong sớm có bài review từ các bác tester
    Review có từ bài update beta đầu rồi mà bác, bản này chỉ tối ưu hiệu suất,pin cũng như fix lỗi thôi,máy cũng mát hơn đặc biệt là chơi games chỉ ấm ấm