Kết quả 1 đến 5 của 5

[Priv,BB10] Shadow Fight 2 - Bản hack Full dành cho BlackBerry 10

[IMG]http://www.**********************/attachments/1-png.75848/[/IMG]

Shadow Fight 2 hack là dòng game chiến đấu nổi tiếng của nhà sản xuất game Nhật Bản. Lấy ý tưởng trên chính quê hương mình, game đã được đón nhận một cách rất nhiệt tình và hưởng ứng mạnh mẽ từ cộng đồng, nhờ đó mà khi tham gia các bạn sẽ được chặt chém đã tay đúng phong cách của samurai Nhật Bản thành công ngay từ những phiên bản đầu tiên. Lấy chủ đề là tựa game đối kháng đầy hấp dẫn này, hôm nay mình hân hạnh mang tới cho các bạn bản Shadow Fight 2 hack này.

Vốn là cái tên được nhắc tới khá nhiều thời gian gần đây. Thế nhưng Shadow Fight 2 hack vẫn chưa thực sự khẳng định được tiếng nói của mình. Đôi khi nó mang tới chi là những kiểu hình. Cũng như là những trận đánh mờ nhạt. thế nhưng đến với phiên bản thứ 2 này, game thực sự trở nên lột xác. Với hàng tá kỹ năng được thêm vào, không theo một hệ thống dập khuôn nào cả. Cũng không hề phá cách nhưng Shadow Fight 2 hack đã làm tốt điều đó.

Làm tốt điều tốt nhất mà một game nhập vai có thể mang lại được cho người chơi đó chính là trải nghiệm của người chơi. Trải nghiệm thực sự là một thứ cần có trong một tựa game đối kháng như vậy và nó làm nổi bật tựa game này so với những tựa game khác. Hệ thống vũ khí trong game cũng khá là đa dạng/ từ những vũ khí cầm tay hay là những vũ khí chiến đấu từ xa như cung, phi tiêu. Tất cả đều được sưu tập trong tựa game này. Không thiếu một thứ gì cả và đương nhiên nó ngẫu nhiên mang tới cho các bạn những trải nghiệm chân thực nhất từ hình ảnh đến âm thanh

[IMG]http://www.**********************/attachments/2-png.75847/[/IMG]

Tính Năng Shadow Fight 2 hack Cho Android
    Shadow Fight 2 hack có những tính năng ưu việt mà phiên bản thường các bạn không hề có. Chính vì thế mà với bản Shadow Fight 2 hack này các bạn sẽ cảm thấy thích thú mà không hề phải nạp tiền để mua vũ khí. Các đơn vị tiền trong game được hack như hack germ, hack đánh xa, hack kỹ năng. Khá nhiều yêu cầu hôm nay mình cung cấp cho các bạn phiên bản này để các bạn tải về Shadow Fight 2 hack full hoàn toàn miễn phí

[IMG]http://www.**********************/attachments/3-png.75846/[/IMG]

Đánh Giá Game Đối kháng Shadow Fight 2 hack
    Shadow Fight 2 hack là tựa game đối kháng chính vì thế nó không cần cốt truyện hay như những tựa game nhập vai mà đơn giản nó cần một đồ họa tinh tế, một lối chơi hấp dẫn, một cách nhìn mới phạm trù mới mà không có game nào có thể mang lại được. Shadow Fight 2 hack có đồ hoạ vô cùng bắt mắt, điểm theo đó là những hiệu ứng khi nhân vật tấn công thật sự chân thực.

Không những vậy, khi các bạn tiến tới tiêu diệt kẻ thù thì game cũng mang cho các bạn những cảm giác khá hấp dẫn mà khó game nào có thể mang lại. Âm thanh khi rút kiếm, tiếng gió rít, tiếng kêu của kiếm khi va chạm vào nhau và ánh sáng loé lên khi kẻ địch gục ngã tất cả đã được làm đẹp, gây ấn tượng mạnh với những nhà trải nghiệm game dành một số giải thưởng lớn trong làng game Việt.

Download link:
    http://apkearn.com/android-apps-games/action/shadow-fight-2

Link này là link ảnh mà ad???

Gửi từ STV100-3 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Rất xin lỗi mình đã fix link lại rồi. chúc bạn 1 ngày chơi game vui vẻ

Trích dẫn Gửi bởi chuvanduyhn91
    Rất xin lỗi mình đã fix link lại rồi. chúc bạn 1 ngày chơi game vui vẻ
    Tks bác, em down đc rồi nhé

Trích dẫn Gửi bởi nightmare1806
    Tks bác, em down đc rồi nhé