Kết quả 1 đến 9 của 9

Nhiều ứng dụng cho BlackBerry Priv cập nhật trên Google Play Store

[IMG]http://www.**********************/attachments/2-jpg.77267/[/IMG]

Ngoài ứng dụng Keyboard vừa mới được cập nhật trên kho ứng dụng Google Play Store, hàng loạt những ứng dụng khác như BlackBerry Services, BlackBerry Device Search, BlackBerry Launcher,...cũng vừa kịp thời cập nhật trên kho ứng dụng Google Play Store.

Bản cập nhật cho các ứng dụng trên BlackBerry Priv lần này, đa số là tập trung sửa lỗi, và cải thiện hiệu năng của ứng dụng. Một số ứng dụng thì được cập nhật thêm tính năng mới, hỗ trợ cho Android Marshmallow.

BlackBerry Services
    • Cung cấp hỗ trợ cho việc phát hành và chạy hệ điều hành Android Marshmallow
    • Tập trung sửa lỗi và cải tiến hiệu suất của ứng dụng
    BlackBerry Device Search
    • Sửa lỗi phiên bản cũ và hỗ trợ cho Android Marshmallow
    DTEK by BlackBerry
    • Xem các quyền mà ứng dụng đã được yêu cầu
    • Các thiết lập thông báo được đơn giản hóa
    • Sửa lỗi và cải tiến hiệu suất sử dụng
    BlackBerry Launcher
    • Sửa lỗi và cải tiến hiệu suất sử dụng
    BBVN.NET

View more random threads:

Nếu anh em nào đã nâng cấp Priv lên Android 6.0 Beta 2 thì chỉ nhận được 2 cập nhật thôi nha (Search và Services), còn các phần mềm khác đã có sẵn:

[IMG]http://www.**********************/attachments/screenshot_20160426-081148-png.77268/[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi nuhuta
    Nếu anh em nào đã nâng cấp Priv lên Android 6.0 Beta 2 thì chỉ nhận được 2 cập nhật thôi nha (Search và Services), còn các phần mềm khác đã có sẵn:

View attachment 77268
    Cảm ơn bác đã chia sẻ thêm thông tin ạ ^^

Android M soon.

Update keyboard có bị mất dự đoán tiếng Việt khi mình copy dữ liệu vào máy không các bác. Lần trước Update bị mất hết nên không dám Update nữa.

Trích dẫn Gửi bởi lionnoir
    Update keyboard có bị mất dự đoán tiếng Việt khi mình copy dữ liệu vào máy không các bác. Lần trước Update bị mất hết nên không dám Update nữa.
    Chắc chắn sẽ mất, nên khoang up nha bạn.
    Tuy nhiên một khi nâng cấp lên Android 6.0 thì máy tự động update Keyboard luôn, không còn cơ hội gõ tiếng Việt (bằng cách Import code) nữa

Vậy sau này lên 6.0 mà không có tiếng Việt chính chủ thì cắn lưỡi à các bác.

Trích dẫn Gửi bởi lionnoir
    Vậy sau này lên 6.0 mà không có tiếng Việt chính chủ thì cắn lưỡi à các bác.
    sử dụng bộ gõ của nhà phát triển thứ ba là ổn mà bác ^^

vẫn là Laban Key
    sao cái thằng Fleksy nó ra cũng mấy năm rồi mà vẫn chưa có tiếng việt nhỉ .. chấp nhận thu phí để đc dùng Fleksy Tiếng Việt >"<