Kết quả 1 đến 8 của 8

Mới sài bb nhờ các bác giúp với

như tiêu đề mình muốn mua bb mà không biết máy đó có pai hàng us không, blackberry classic. bác nào có bai viết nào không về OS10 blackbery classic. mình thắc mắc bảng nhà mạng nào cũng có 4G không , có như máy lock iphone không, có kiểm tra tiền nạp tiền như binh thường không, bảng nhà mạng có hay gặp trục trặc gi không, có hay bị chết nguồn không.

híc BlackBerry thì nhiều chuẩn nhiều hàng lắm bác ạ, nếu bác mua máy cứ mang sim đi gắn vào, nếu lên sóng thì ok đã được mở khóa.

Về BlackBerry không phân biệt bản lock hay bản world bạn nhé, chỉ phân biệt là bản do nhà mạng phân phối và bản free sim thôi.

Còn về dòng máy BLackBerry được phân phối qua nhiều thị trường như Châu Á, Châu Mỹ, Anh,... nhiều lắm bạn à, khi bạn mua máy thì trên thông số sẽ ghi rất rõ là thị trường nào.

Bạn hỏi cụ thể từng hạng mục mình tl tiếp nhé, hỏi gom nhiều quá chẳng biết tl từ đâu cả

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    híc BlackBerry thì nhiều chuẩn nhiều hàng lắm bác ạ, nếu bác mua máy cứ mang sim đi gắn vào, nếu lên sóng thì ok đã được mở khóa.

Về BlackBerry không phân biệt bản lock hay bản world bạn nhé, chỉ phân biệt là bản do nhà mạng phân phối và bản free sim thôi.

Còn về dòng máy BLackBerry được phân phối qua nhiều thị trường như Châu Á, Châu Mỹ, Anh,... nhiều lắm bạn à, khi bạn mua máy thì trên thông số sẽ ghi rất rõ là thị trường nào.

Bạn hỏi cụ thể từng hạng mục mình tl tiếp nhé, hỏi gom nhiều quá chẳng biết tl từ đâu cả
    Mình sài con bb 9900 rồi nhưng mình mua chính hãng dauden nên ko lo. Minh chưa mua sách tay bb

Trích dẫn Gửi bởi phongkim111
    Mình sài con bb 9900 rồi nhưng mình mua chính hãng dauden nên ko lo. Minh chưa mua sách tay bb
    à hàng xách tay có 2 dạng like new hay fullbox, full bõ thì thường có seal nên anh em khỏi lo. còn like new thì tùy cửa hàng có những hàng hóa khác nhau bạn à =))

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    à hàng xách tay có 2 dạng like new hay fullbox, full bõ thì thường có seal nên anh em khỏi lo. còn like new thì tùy cửa hàng có những hàng hóa khác nhau bạn à =))
    có seal là gi vậy bạn

có seal là gi vậy bạn
    Hiểu đơn giản là cái tem thôi ban,nguyên seal là hộp chưa bị bóc tem ra

Trích dẫn Gửi bởi trần trọng thành
    Hiểu đơn giản là cái tem thôi ban,nguyên seal là hộp chưa bị bóc tem ra
    may nhu the chắc hiếm à

may nhu the chắc hiếm à
    Cũng ko hiếm lắm đâu, hàng của hãng đưa về thì có, còn nhiều khi là của cửa hàng bán lẻ nào đó thì ngta thường bóc ra để ktra máy, nên thường bị mất seal