Kết quả 1 đến 7 của 7

[HELP] Vấn đề kết nối Wifi trên Bold 9000

Các bạn có kinh nghiệm cho mình hỏi cách để kết nối với mạng wiffi trên Bold 9000 được không ạ? Mình có sim đăng kí 3G lẫn mạng wifi nhưng không kết nối được wifi còn 3G thì không cho phép dùng để vào Browser được. Khi kết nối wifi nó bảo mình nhập mã PIN gì đấy, mình cũng không biết nữa, có ai có kinh nghiệm giúp mình với ạ :'(

giá cả thế nào mà không đủ tiền đăng kí bác ơi. hic, mà bắt wifi cũng phải đăng kí hả bác?

Trích dẫn Gửi bởi chaunguyennhut
    giá cả thế nào mà không đủ tiền đăng kí bác ơi. hic, mà bắt wifi cũng phải đăng kí hả bác?
    từ 50-60k tùy nhà mạng, đăng ký sử dụng trong 1 tháng. nếu bác chỉ muốn sử dụng wifi thôi thì tìm kiếm bài viết cách load servicebook trên diễn đàn và làm theo hướng dẫn là được nhé. hihi kiên nhẫn tìm hiểu sẽ thấy yêu bb hơn

9k cũ mình mua về, up rom lại rồi vô wifi bình thường, chẳng bảo nhập gì hết, cũng không phải tải "servicebook" gì cả.
    Nếu được thì bạn up rom lại xem sao.

up rom thế nào bạn? cho mình xin link với

sao mình cài Black Berry Desktop Software mà không nhận thiết bị là thế nào ấy nhỉ??

Up rom thế nào bạn cũng hỏi thì cũng hơi khó. Bạn tham khảo hướng dẫn trên diễn đàn rồi làm thử xem.