Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 38
    Trích dẫn Gửi bởi tqluan
    Mong là có nhiều anh em mở phiên đấu giá như bác
    nghe như là chưa có tiền lệ

ông bạn này k thấy nói là có toàn quốc k, hay chỉ TP HCM. Ship hàng thì ship kiểu gì, rất là thiếu thông tin, có thể nhờ didongpro làm trung gian ship hộ hay không.

nhờ di động pro làm trung gian mới dám mua chứ @@ ai biết ông sịp hàng kiểu j @@ gừi tiền xong ông mất hút thì kêu ai ?

Trích dẫn Gửi bởi pampuong
    ông bạn này k thấy nói là có toàn quốc k, hay chỉ TP HCM. Ship hàng thì ship kiểu gì, rất là thiếu thông tin, có thể nhờ didongpro làm trung gian ship hộ hay không.
    xin lỗi mọi người mình quên chưa nghĩ tới vấn đề này.
    việc nhờ DIDONG.PRO làm trung gian chắc mình ko làm dc rồi
    mình cũng chỉ tính là đăng ở Sài gòn thôi vì các bạn có thể qua nhà xem máy
    nên nếu các bạn ở xa muốn đấu mà ngại sợ quỵt hàng thì có thể nhờ bạn be trong này tới lấy máy rồi gửi cho các bạn cũng dc. còn ngoài ra thì mình xin lỗi ko thể nghĩ ra cách nào khác để các bạn tin tưởng được.
    dù sao cũng cám ơn các bạn đã quan tâm tơi Topic này của mình.

Thì bạn bán luôn 5.500.000 tôi mua luôn bạn gửi lại didongpro tôi sẽ thanh toán cho bạn qua pro oke

Trích dẫn Gửi bởi phonghanico
    Thì bạn bán luôn 5.500.000 tôi mua luôn bạn gửi lại didongpro tôi sẽ thanh toán cho bạn qua pro oke
    Mình muốn đem lên đấu cho mọi người đều có cơ hội chứ muốn bán với giá 5.500 tình trạng máy như vầy thì mình bán lâu rồi bạn ạ

Cái quan trọng là đấu giá xong người ở xa thì chuyển tài khoản cho ai và lấy gì là đảm bảo
    Đấu vậy là đấu giá cho vui ah
    Đấu giá 5.500.000

Trích dẫn Gửi bởi phonghanico
    Cái quan trọng là đấu giá xong người ở xa thì chuyển tài khoản cho ai và lấy gì là đảm bảo
    Đấu vậy là đấu giá cho vui ah
    Đấu giá 5.500.000
    mình đã nói ở trên rồi đó
    nếu bạn win và có bạn bè ở Sài gòn thì nhờ họ nhận hàng giúp còn ko có thì mình đành chịu
    bạn thông cảm

bạn mình thì lấy được máy chuyển được tiền nhưng bạn mình không biết test máy bb :> lỗi lầm j kêu ai + hàng dựng thì sao chứ bác vừa mua được mấy ngày đã mang bán nghe có vẻ không hợp lí lắm

Trích dẫn Gửi bởi vulenhdoanh
    bạn mình thì lấy được máy chuyển được tiền nhưng bạn mình không biết test máy bb :> lỗi lầm j kêu ai + hàng dựng thì sao chứ bác vừa mua được mấy ngày đã mang bán nghe có vẻ không hợp lí lắm
    Máy tại sao mới dùng dc mấy ngày mà đã đem lên đây thì bạn vui lòng đọc phiá trên nhé.
    Máy mình bán tại nhà có địa chỉ ro ràng sai sót j có thể qua kiếm mình.
    Bạn của bạn ko test máy dc vậy liệu bạn có dám chắc bạn se test ra lỗi của máy ko? Bạn cầm máy mới của người ta ai sẽ cho bạn mở máy ra test main để bạn biết là hàng dựng.=:> bạn cá tính quá
    Máy bảo hành 12 tháng bằng mã PIN tại Dâu Đen nên bạn gọi tới đó hỏi mã còn bảo hành ko là ra ngay
    Với những thứ mình vừa kể trên mà bạn còn ko yên tâm dc thì hết cách với bạn.
    Mình đã có ghi chú ý ở trên rồi : " ko thích thì đừng nói lời cay đăng "
    Bạn có thể BID ủng hộ mình nếu thích mình cảm ơn , ngược lại nếu bạn đã ko có ý tốt xin lỗi bạn cho mình nói thẳng : mời bạn đi chỗ khác

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối