Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 17 của 17
    bài hay

Bài hay

Mình mới tham gia diển đàn thì có thể đấu giá ko

Trích dẫn Gửi bởi mdle2201
    Mình mới tham gia diển đàn thì có thể đấu giá ko
    Qui đinh Đấu Giá tại diễn đàn ********************** | Diễn đàn Cộng đồng BlackBerry Việt Nam
    theo như quy định bạn có thể đấu gia

đã tậu Z10, tích cực ủ mưu để thêm vài phụ kiện cho e nó =))

Trích dẫn Gửi bởi capone
    đã tậu Z10, tích cực ủ mưu để thêm vài phụ kiện cho e nó =))
    ngon^^

Trích dẫn Gửi bởi hoangfe3o4
    Em lập topic này để những người chưa biết đấu giá, những người hay phá giá đọc để biết cách đấu giá, và giúp mọi người có thể mua với giá hợp lý, tránh tình trạng lộn xộn, bất bình...ở trong các phiên đấu giá...!
    Từ kinh nghiệm sau những lần theo dõi và tham gia đấu giá em xin chia sẻ một số ý kiến sau:
    - Đầu tiên: mời mọi người xem qua cuộc đấu giá thành công nhất từ trước đến nay: người thắng cuộc chỉ phải trả 2.500.000đ cho điện thoại bb 9800 giá 6.200.000đ
    [DIDONG.PRO] Đấu giá BlackBerry Torch 9800 AT&T Black LikeNew FullBox-Kết thúc 12h,thứ 2, 24/12/2012 | Diễn đàn Cộng đồng BlackBerry Việt Nam
    - Để có được là do người tham gia đấu giá:
    + Bình tĩnh, không nóng vội, ..( các bạn có thể thấy không có tình trạng bức xúc trong qua trình tham gia)...
    + mỗi bước giá trả không quá 20.000đ
    + Chờ thời cơ: đợi đến 30s cuối cùng mới bắt đầu tăng bước giá.
    + không có hiện tượng sau khi phá giá làm giá cao biện minh:" tôi có tiền tôi mua, ai có hơn thì trả hơn" hay " tôi có tiền trả kệ tôi"........em xin lỗi nếu động chạm ai nhưng hồi đầu tiên tham gia em cũng thế nên em xin rút kinh nghiệm :" Ai tham gia đấu giá cũng đã chuẩn bị 1 số tiền để mua sp đó có khi hơn số tiền giá trị thực của sp đó,...và cũng không thể biết bạn có hơn tiền người khác không..."
    ...............................
    Và do ban tổ chức cũng tổ chức và điều chỉnh thời gian khá hợp lý nên buổi đấu giá thành công như vây.
    Đó là 1 vài ý kiến của em, nếu thiếu các bác cứ bổ xung cho mọi người tham khảo nhá!
    Chúc cho các buổi đấu giá thành công với giá cả hợp lý:Popo20:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12