Trang 28 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728
Kết quả 271 đến 278 của 278
    Trích dẫn Gửi bởi chickenvn
    Giúp em với mấy anh admin oi
    Giúp chuyện gì vậy bạn?

Hiện tại thì mình tham gia khá đều ở mục đấu gia bên handheld, ở đây chắc cũng có 1 số anh em tham gia bên đó! Hiện nay BQT mở lại mục này thì mình rất hứng thú. Tuy nhiên cho mình hỏi 1 số nội dung sau:
    1. BQT có kiểm soát được các nick để tránh đôn up giá không ạ? Nếu phát hiện các hành vi này thì BQT có phương án xử lý như thế nào?
    2. Nên có thêm mục giao dịch trung gian để các thành viên an tâm khi giao dịch với người mua bán.

Trích dẫn Gửi bởi yueyong
    Hiện tại thì mình tham gia khá đều ở mục đấu gia bên handheld, ở đây chắc cũng có 1 số anh em tham gia bên đó! Hiện nay BQT mở lại mục này thì mình rất hứng thú. Tuy nhiên cho mình hỏi 1 số nội dung sau:
    1. BQT có kiểm soát được các nick để tránh đôn up giá không ạ? Nếu phát hiện các hành vi này thì BQT có phương án xử lý như thế nào?
    2. Nên có thêm mục giao dịch trung gian để các thành viên an tâm khi giao dịch với người mua bán.
    Chào bạn.
    Để xây dựng một sân chơi lành mạnh và bổ ích cho anh em, BQT sẽ kiểm soát và hạn chế tối đa về việc các bạn lập nick ảo để đôn giá (hay các hình thức vi phạm hoặc 'chơi không đẹp' khác..). và hình phạt cao nhất là cấm vĩnh viễn người đó tham gia diễn đàn.
    Về việc giao dịch trung gian, BQT sẽ nghiên cứu. và đủ nguồn lực sẽ triển khai cho anh em an tâm hơn trong sân chơi này

Thân.

• Giá đấu: 128.000 VNĐ
    • Tên người đấu: Trần Ngọc Tuân
    • Số Điện thoại:0967 556 168
    • Địa chỉ: Tổ 4 thị trấn Việt Quang Bắc Quang Hà Giang

Whit BlackBerry we are one!

Trích dẫn Gửi bởi Trần Tuân 175
    • Giá đấu: 128.000 VNĐ
    • Tên người đấu: Trần Ngọc Tuân
    • Số Điện thoại:0967 556 168
    • Địa chỉ: Tổ 4 thị trấn Việt Quang Bắc Quang Hà Giang
    Whit BlackBerry we are one!
    Bạn đấu giá gì ở đay thế ? đây là mục góp ý mà =^-

Em xin góp chút ý kiến như thế này cho ad, vd cụ thể nha! Em có 2 tk hay là 2 đứa bạn thân nói tóm lại là có 2 tk đi, bộ sản phẩm trị giá khoản 500k đi, tk 1 em đâu 250k tk 2 em chơi liên 1000k. Mọi người thấy 1000k không ai đâu nữa, tk 2 thắng cuộc, nhưng không gọi điện được thì tk 1 sẽ là tk được nhận quà chỉ vs 250k.

Trích dẫn Gửi bởi Phạm Minh Hải
    Em xin góp chút ý kiến như thế này cho ad, vd cụ thể nha! Em có 2 tk hay là 2 đứa bạn thân nói tóm lại là có 2 tk đi, bộ sản phẩm trị giá khoản 500k đi, tk 1 em đâu 250k tk 2 em chơi liên 1000k. Mọi người thấy 1000k không ai đâu nữa, tk 2 thắng cuộc, nhưng không gọi điện được thì tk 1 sẽ là tk được nhận quà chỉ vs 250k.
    Em xl, em quên cái bước giá! Sr làm phiền ad,

Trích dẫn Gửi bởi Phạm Minh Hải
    Em xl, em quên cái bước giá! Sr làm phiền ad,
    tài khoản 2 sẽ không bao giờ vào được 4r nữa nhá =))

Trang 28 của 28 Đầu tiênĐầu tiên ... 18262728