Trang 2 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 278
    @ pampuong: hỏi chút, bé peal 91 bao giờ mở lại thế. mục này hay nhất đó, hoooo

DIDONG.PRO sẽ cố gắng đấu giá sớm 9100 lại, bác đợi nhé!

@ cuongdc: cái này hay quá mà giờ mới biết ... lần sau đợi Playbook mới được ^^
    Đấu giá Playbook đã bắt đầu rồi đó bác. Enjoy TẠI ĐÂY nhé!

@w_clock: góp ý với BTC là nên đưa hình ảnh sản phẩm thật lên để mọi người có cái hình tổng quan hơn - nhất là những sản phẩm được đánh giá mới 99%.
    Cám ơn góp ý của bạn w_clock. Hiện tại tất cả các SP đấu giá của DIDONG.PRO đều kèm hình ảnh chụp thực tế sản phẩm bạn ạ. Tuy nhiên, sự cố up hình ảnh, nên 1 số nick thành viên không nhìn thấy hình được hiển thị.
    Hiện tại, lỗi này DIDONG.PRO đã nhờ admin fix lại, nếu khi nào không thấy hình hiển thị, bạn có thể báo lại giúp nhé.

Cám ơn anh chị em đã ủng hộ các phiên đấu giá của DIDONG.PRO :Skip:

lại thêm góp ý nữa, mình đến lấy Playbook - thắng phiên đấu giá hôm trước nhưng không một nhân viên nào kiểm tra xem có đúng là w_clock - căn cứ thông tin tham gia đấu giá.

Như thế này thì lấy gì làm căn cứ là mình đã đến lấy sản phẩm Playbook nhỉ? Nếu như giờ có 1 người đến xưng danh là Trần Trọng Nghĩa và cầm theo sim 0904002781 của mình đến thì không hiểu BTC xử lý sự cố này như thế nào a?

Thực sự đang muốn có thêm 01c Playbook - BTC mà không có lý giải chính đáng là "phải" đồng ý để cho mình thêm 01c Playbook với giá cũ đã đấu nhé!

Tks

xin hỏi admin làm sao để biết có ''tay trong'' hay không a.?

Theo mình là khi tham gia đấu giá thì nên cho bước giá thấp nhất, và cao nhất để tạo ra sân chơi sôi đọng cho mọi ngừoi chứ cứ tung giá cao nên rồi lại không lấy , theo các bạn có đúng không

không hiểu mấy bác kia đâu giá kiểu gì mà giá khởi điểm có 0đ.bid phát đầu tiên làm luôn 8 triệu thì anh em nghèo như mình cũng hết muốn ham vui.mặc dù biết giá em nó như vậy là hợp lý nhưng đây là đấu giá mà.từ từ đông người mới vui chứ....cuối cũng topic đó cũng chỉ dành cho mấy người đó thôi....

Trích dẫn Gửi bởi w_clock
    lại thêm góp ý nữa, mình đến lấy Playbook - thắng phiên đấu giá hôm trước nhưng không một nhân viên nào kiểm tra xem có đúng là w_clock - căn cứ thông tin tham gia đấu giá.

Như thế này thì lấy gì làm căn cứ là mình đã đến lấy sản phẩm Playbook nhỉ? Nếu như giờ có 1 người đến xưng danh là Trần Trọng Nghĩa và cầm theo sim 0904002781 của mình đến thì không hiểu BTC xử lý sự cố này như thế nào a?

Thực sự đang muốn có thêm 01c Playbook - BTC mà không có lý giải chính đáng là "phải" đồng ý để cho mình thêm 01c Playbook với giá cũ đã đấu nhé!

Tks
    Không thấy phản hồi câu hỏi của mình!

Mình kết em 99xx từ ngày em nó ra mắt, và chờ đợi di dong pro tổ chức đấu giá từ lâu rồi, đến hôm nay mới thỏa lòng. Vậy mà có mấy ông vào quăng phát quả bom 8 - 9 củ ngay từ đầu, đến giờ đã hơn 13 củ, mình biết các bạn đưa ra giá như vậy là cũng hợp lý với em nó, tuy nhiên đấu giá là để anh em vừa được giải trí, vừa mua được sp ưa thích với giá " càng rẻ càng tốt" thì lại vào ném bom như vậy thì thử hỏi còn ai mà ham đấu giá nữa.
    Nói thật, mình cũng dư sức đấu luôn giá 14,5 củ ( mức giá để mua ngay sản phẩm), nhưng mình ko làm như vậy.
    Mình hy vọng di dong pro sẽ có phiên đấu giá khác sớm hơn để các anh em vào đấu giá cho vui vẻ.
    Đôi điều góp ý với anh em!
    Thanks all

Tks
    có chăng cũng chỉ là một cách bán hàng giảm giá!!! biết để làm ji hả bạn?

Trích dẫn Gửi bởi peaceful
    xin hỏi admin làm sao để biết có ''tay trong'' hay không a.?
    câu này mới khó trả lời!!!!

Tks
    Hi bạn w_clock,
    Rất cám ơn sự ủng hộ và góp ý của bạn dành cho DÂU ĐEN. Theo thông tin xác nhận từ nhân viên Dâu Đen HN, bạn w_clock là khách hàng thường xuyên ghé showroom, bạn đã ghé đến showroom nhiều lần trước để mua Fuel Charger cho 97 - Có lẽ do khá quen biết, nên nhân viên DÂU ĐEN không xác nhận thông tin nữa.
    Bên cạnh đó, với mỗi phiên đấu giá hỗ trợ cho DIDONG.PRO - DÂU ĐEN đều chụp ảnh của người thắng cuộc ( Cũng không hiểu sao bạn w_clock đến nhận PlayBook lại khăng khăng không cho chụp hình??? :Sad9cd: )

Dù sao, đây cũng là 1 điều cần rút kinh nghiệm, DÂU ĐEN xin ghi nhận và gửi lời cám ơn đến thành viên w_clock.
    Thân!

Trang 2 của 28 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối