Kết quả 1 đến 4 của 4

XIN NHỜ CÁC ANH DÂU ĐEN GIÚP ĐỠ

Đầu tiên cho tôi xin lỗi nếu tôi post bài này vào đây không đúng quy định. Hôm qua mấy anh kỹ thuật ở Dâu Đen gọi điện thoại cho tôi, báo là máy 9700 của tôi bị hư nguồn rất nặng không biết có cứu được không? Tôi rất buồn, cảm giác lúc đó giống như là mình vừa mất đi 1 cái gì đó rất quý giá, cái điện thoại đó đối với tôi không chỉ đơn thuần là 1 tài sản, 1 phương tiện liên lạc mà nó là 1 người bạn rất thân của tôi, chắc tôi còn yêu quý nó hơn bạn gái của tôi nữa. Từ hôm bửa nó hư tôi đem đến Dâu Đen sửa đến nay ngày nào tôi cũng mong là các anh Dâu Đen gọi tôi với câu nói là "máy anh đã sửa xong". Tôi chỉ hi vọng là mấy anh ở Dâu Đen có thể cứu được nó, tôi đã tiết kiệm cả năm trời mới mua được nó, sử dụng hơn 1 năm thì lại bị vậy. Máy chưa bao giờ rớt hay thấm nước, nếu sửa không được thì không biết sẽ ra sao, chẳng lẽ bỏ nó vào tủ để làm kỹ niệm. Tôi xin mấy anh ở Dâu Đen rán cố gắn cứu nó dùm tôi, tôi rất rất cám ơn các anh. Chúc các anh em trong Dâu Đen luôn khỏe và thành công.

lắng nghe admin trả lời

thật là buồn quá cho bác chủ thớt các dâu đâu rồi hic hic

Trích dẫn Gửi bởi danghai
    lắng nghe admin trả lời
    Chào bạn, đây là vấn đề bên kỹ thuật. Admin không phải là kỹ thuật phần cứng thì sẽ trả lời gì cho bạn đây? Diễn đàn chỉ là cập nhật về BlackBerry từ tin tức, ứng dụng, ROM, BDM, các vấn đề về sử dụng.... là nơi để bạn trao đổi, tìm tòi và trải nghiệm, và chia sẻ. Hy vọng bạn hiểu định nghĩa như thế nào là 1 diễn đàn.

P/S: Bạn chủ topic nếu bạn sốt ruột thì có thể nhấc điện thoại và gọi lên Dâu đen gặp kỹ thuật phần cứng để hỏi thăm tình trạng máy của bạn.