Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 78
    Trích dẫn Gửi bởi langtuphieubong
    năm nay party có cả cầu truyền hình nữa cơ đấy, bắt đầu từ 11h30 đến 12h15 tối nha, quá sức đỉnh lun . Quy tụ dàn sao với Hà Hồ, Yến Trang, V.Music.... =))
    Giờ này chắc là giờ countdown, còn ca nhạc nữa mà hả? Hà Hồ hả, kết pà chị nì lắm lun á! Mình sẽ đi sớm xí chỗ coi cho đã.

Dịp này fan Hà Hồ chắc khẩm rồi đó!!! Xem tận mắt thần tượng mà ko cần tốn tiền mua vé nhé!

Em cũng là fan của Hà Hồ,ai là fan Hà Hồ thì tới ngày đó đi chung lượt hò hét lun y!!!

Trích dẫn Gửi bởi Justgreen
    Em cũng là fan của Hà Hồ,ai là fan Hà Hồ thì tới ngày đó đi chung lượt hò hét lun y!!!
    Nhạc dance Việt bây giờ Hà Hồ thống trị mà ! Mình cũng là fan của Hồ Ngọc Hà đấy ^^

Trích dẫn Gửi bởi vangtrongcat
    Em cũng ưng bác DJ nhất, DJ quốc tế chơi nhạc mới đã. Chưa gì nghĩ tới đã nhún nhảy rồi
    Vậy là 2 ý tưởng lớn gặp nhau ,nhờ dàn âm thanh khủng nên DJ chơi nhạc mới bốc đó.

đọc 1 hồi thấy toàn fan của chị Hà, vui quá. Bữa đó đứng 1 tụ, cổ vũ chị Hà cho rôm rả.

Trích dẫn Gửi bởi likeabird
    mấy bác bàn nhau đi chơi đông vui thế, cho em nhập hội với. Em cũng có biết chương trình countdown, mà năm nay ca sĩ có ai thế? Em thấy các bác toàn nói Hà Hồ. Có mình chị ấy hát thôi à :nerd:
    Còn nhiều nữa bạn ơi,mà tại chắc ở đây fan của HNH không nên mới chỉ bàn về chị ấy,chứ còn có V-music,Yến Trang nè,Tiêu Châu Như Quỳnh nè,.. với một tay guitarist nổi tiếng từ mỹ nữa chi!!! Toàn sao khủng đấy.

Nghe thì ham chứ nghĩ lại cái khoản gửi xe là ngao ngán rồi !

lo gì chuyện giữ xe, mọi người cứ ra CV Tao Đàn gửi rồi đi bộ ra Nguyễn Huệ, đi đông vui ra phết ấy chứ

Trích dẫn Gửi bởi spidoom
    Nghe thì ham chứ nghĩ lại cái khoản gửi xe là ngao ngán rồi !
    đi taxi đi bác, khỏi lo ko có chỗ gửi xe, lúc về cũng ko phải chen chúc lấy xe, đứng ngoắc 1 cái, leo lên xe về tới nhà an toàn )

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối