Kết quả 1 đến 9 của 9

UH. mình muốn lướt web chủ yếu là facebook , giải trí đa phương tiện, ........ có soạn thảo văn bản hihi <20tr

ah, quên có nhiều ứng dụng giải trí nữa

Trích dẫn Gửi bởi lehonghai
    UH. mình muốn lướt web chủ yếu là facebook , giải trí đa phương tiện, ........ có soạn thảo văn bản hihi <20tr
    Tầm 20tr đổ lại bạn có thể mua được mấy cái luôn rồi, nếu không cần gắp lắm thì bạn hãy chờ thêm vài tháng nữa bb10 ra mua luôn bạn nhé! Nếu không thì bạn hãy chọn 1 số dòng chạy os7 trải nghiệm nhé! Chúc bạn sớm tìm được 1 chiếc điện thoại như ý!

xin lỗi anh em, mình nói vậy không phải là khoe, nhưng thật tình mình có người chị bên Mỹ, chị nói gửi cho mình 1 cái BB làm kỷ niệm, nên mình không biết phải chọn cái nào, có nhiều anh em khuyen 9900, 9700, mình cũng chẳng biết sao, nên nhờ anh em tư vấn

Trích dẫn Gửi bởi lehonghai
    xin lỗi anh em, mình nói vậy không phải là khoe, nhưng thật tình mình có người chị bên Mỹ, chị nói gửi cho mình 1 cái BB làm kỷ niệm, nên mình không biết phải chọn cái nào, có nhiều anh em khuyen 9900, 9700, mình cũng chẳng biết sao, nên nhờ anh em tư vấn
    Nếu vậy thì chọn 9900 đi bạn ơi! Con này là tuyệt nhất trong OS7 đó!

thanks bạn, hihi nhưng chị ấy mua rùi, không biết con nào nữa, mình pm cho chị trễ quá, hiz khi nào có mình post lên

Chơi BB thì con nào cũng có cái hay của riêng nó.

số này có ý nghĩa j ko ace? 0914410014