Kết quả 1 đến 5 của 5

Hội Blackberry Cơ Điện Sài Gòn

Chào các bác dân Cơ Điện mê Blackberry tại Sài Gòn. Hôm nay em mạn phép được thành lập:
    "Hội Blackberry Cơ Điện Sài Gòn"
    Viết tắt: Hội Blackberry ME.SG
    Trong bối cảnh Hội các anh em có cùng sở thích dùng BB hiện nay tại Sài Gòn nói riêng và khắp mọi miền đất nước nói chung là rất nhiều, nhưng trong số đó chắc chắn sẽ có những anh em có cùng công việc liên quan đến nghành Điện, nghành Cơ (Điều hòa không khí), nghành Cấp thoát nước hay Chữa cháy hoặc Cấp Gas.
    Vì vậy, để có dịp cùng nhau trao đổi, giao lưu sở thích và trao đổi kinh nghiệm nghề nghiệp, tất cả anh em chúng ta, dù là dân Thiết kế, Giám sát, Thi công hay công việc khác liên quan đến Cơ Điện và cùng ham thích đam mê sự "khó chịu" của BB hãy cùng tham gia Hội Blackberry Cơ Điện Sài Gòn, hội của anh em chúng ta, do chính chúng ta thành lập, duy trì và phát triển.
    Xin chân thành cảm ơn các bác đã đọc qua và xin mời cùng tham gia.
    Barcode của hội:

Để cùng tham gia xin cung cấp thông tin như sau:
    Tên: LÊ NGUYỄN ĐÔNG PHUƠNG (viết HOA)
    PIN Blackberry : 218F67F9 (phải có để mọi người liên lạc)
    Nghề nghiệp : Thiết kế (Cơ) Điện công trình dân dụng, nhà máy, ... (có thể để trống)
    Sinh năm : 1978 (Để tiện xưng hô)
    Quận : 12 (Để tiện liên lạc - nếu cần)
    Facebook: plsgvn (Để tiện liên lạc - nếu cần)
    Thành viên tinh tế: plsgvn(Để tiện liên lạc - nếu cần)
    Thành viên http://**********************/account/: plsgvn(Để tiện liên lạc - nếu cần)
    YM: dongphuong272 (Để tiện liên lạc - nếu cần)
    G.talk : dongphuong272(Để tiện liên lạc - nếu cần)
    Email : dongphuong272@gmail.com(Để tiện liên lạc - nếu cần)
    Barcode :

(Để tiện bổ sung danh bạ - nếu cần)
    Tôi sẽ tập hơp danh sách và gửi đến các anh em.
    Xin chân thành cảm ơn và rất vui chào đón các hội viên.

Không phải dân cơ điện, làm culi nhưng khoái BlackBerry vào giao lưu được không bác?

Trích dẫn Gửi bởi chuot&mathiforever
    Không phải dân cơ điện, làm culi nhưng khoái BlackBerry vào giao lưu được không bác?
    Vâng, mời bác. Có nhiều chuyện để nói mà. Uh, đầu tháng vừa rồi mình vừa kàm một chuyến về miền Tây sông nước.

Trích dẫn Gửi bởi plsgvn
    Vâng, mời bác. Có nhiều chuyện để nói mà. Uh, đầu tháng vừa rồi mình vừa kàm một chuyến về miền Tây sông nước.
    Cuối tuần này hội BlackBerry miền Tây tổ chức mini cà phê dành cho các men trong hội tại Sài Gòn, có rãnh qua cà phê giao lưu anh nhé! Em làm ở gần ngã 4 Bình Phước hôm nào rãnh cà phê giao lưu
    http://**********************/thread...Ìc-thong-bao-ca-phe-giao-luu-11-11-2012.7128/

Tham gia với bác ơi!
    Pin: 2365259C