Kết quả 1 đến 2 của 2

Hội BlackBerry Hải Phòng ...offline lần tiếp theo

Thay mặt anh em trong hội và tấm chân tình của mình bày tỏ cảm xúc khi tham gia offline ( đầy đủ thăng trầm có cả niềm vui có cả nước mắt của chia ly) Tối quá đúng y hẹn các tín đồ BB Hải Phòng đã tập trung tại quán , cảm giác vẫn như mọi lần gặp trước vẫn vui vẻ chia sẻ kinh nghiệm dùng BB và tập trung vào ăn uống với tần xuất cao . Không gian đẹp và không khí đầm ấm của buổi off đã giúp anh chi em nhà mình có chơi được có 6 lít rượu trong 10 lít của anh Huy Trọc mang đến. Cám ơn nhưng anh em tham gia buổi off của hội BlackBerry Hải Phòng ,nhiều anh em bận đột xuất hoặc vợ làm ca đêm lên không thể giao lưu với anh em =)) nhưng những gì diễn ra đúng với kịch bản mong chờ của mọi người " vui hết mình "~:>

Chào anh em BB Hải Phòng
    Nụ cười tỏa nắng của 2 BB Girl Hải Phòng:X
    Bắt đầu giao lưu với nhau ; toàn anh em biết nhau cả nhưng cứ đòi giới thiệu để "hốc " rượu :O

khoảnh khắc của 2 BB Girl
    hội BB Hải Phòng chào nhau ><

Xin cám ơn toàn thể anh em . Nhiều khi cảm xúc có thể là không kìm hãm được cho lên đã có giọt nước mắt trong ca 2 nhưng đó là những giọt nước mắt của thứ tình cảm chân thật chúng ta dành cho nhau Huyen Dang và Quang ah, hãy sống và cống hiến cho hội BlackBerry Hải Phòng đến được với những ai yêu BB quanh ta :X ( vẫn còn ảnh nhưng úp lên kịp anh em nhé )

hội BlackBerry Hải Phòng :Popo60: