Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Cần tìm smartphone cho dân xây dựng - BlackBerry có phải là thiết bị thích hợp

Mình hiện tại đang làm nhân viên kỹ thuật cho 1 công ty xây dựng, công việc luôn phải ở công trường nhiều. Nay mình rất muốn tìm 1 chiếc smartphone để phục vụ cho công việc hay phải đi xa như mình. Trên thị trường có quá nhiều dòng smartphone , mình ko biết nên chọn điện thoại nào cho phù hợp. Mong mọi người cố vấn mình nên chọn điện thoại nào, giá khoảng 8 triệu trở xuống. Tks sự giúp đỡ của mọi người

thực sự là khó với tầm tiền đó nhé... ko có cái điện thoại nào là hoàn hảo

nên xài BB9000 (push mail +quản lý contact tin nhắn) + Galaxy Tab 7inch (GPS+pin ngon + cả kho Android)
    .
    .
    .
    nếu khéo mua 2 con này cũng gói ghém trong 8 triệu

Trích dẫn Gửi bởi cuongdc
    nên xài BB9000 (push mail +quản lý contact tin nhắn) + Galaxy Tab 7inch (GPS+pin ngon + cả kho Android)
    .
    .
    .
    nếu khéo mua 2 con này cũng gói ghém trong 8 triệu
    cầm 1 loại ra công trường thôi bạn. có phải dân chơi đâu mà tay ipad, tay đt

thế này nhé, nếu là cảm ứng thì chẳng có thiết bị nào phù hợp với dân công trình cả. Theo mình, thì bạn mua 1 máy 9700 used, chúng giúp nhận mail, chia sẻ thông tin qua BBM, thời pin và đàm thoại tốt, không có lỗi linh tinh.... Số tiền còn lại bạn mua 1 thiết bị Android, vì tính đến thời điểm hiện tại, các ứng dụng hỗ trợ Cad chỉ hoạt động trên Androi 4.0. Nếu chỉ chọn all - in - one thì khó đáp ứng được nhu cầu của bạn.

Dân công trình dùng Qmobile 2 sim 2 sóng đi bác! :Popo28:

Trích dẫn Gửi bởi vodkavn2012
    Mình hiện tại đang làm nhân viên kỹ thuật cho 1 công ty xây dựng, công việc luôn phải ở công trường nhiều. Nay mình rất muốn tìm 1 chiếc smartphone để phục vụ cho công việc hay phải đi xa như mình. Trên thị trường có quá nhiều dòng smartphone , mình ko biết nên chọn điện thoại nào cho phù hợp. Mong mọi người cố vấn mình nên chọn điện thoại nào, giá khoảng 8 triệu trở xuống. Tks sự giúp đỡ của mọi người
    THích thì cứ nhích thôi bác!

Với tầm tiền đó thì 9780 chắc đc ^^

Dân xây dựng bán múc em 9900 hoac 9780 được rồi. Đừng mua cảm ứng nhé.

Đừng mua cảm ứng là được, cứ phím cứng mà phan ầm ầm pác

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối