Kết quả 1 đến 7 của 7

Bạn hiểu BlackBerry ở mức độ nào?

[IMG]http://cdn.**********************/attachments/blackberry-logo-jpg.15193/[/IMG]​
    Trước kia mình thấy rằng hầu hết các anh em dùng BlackBerry đều hiểu khá là sâu về phần mềm BlackBerry, nhưng khoảng 1 năm trở lại đây, mình thấy rằng BlackBerry cũng tương đối giống các dòng smartphone khác, cũng có những người dùng chỉ dùng vì nhu cầu của họ chỉ đến thế.

Sắp tới sẽ có 1 cuộc thi xem độ hiểu biết về BlackBerry của các bạn đến đâu, giải thưởng dự là 1 chiếc 9900 và mình muốn tham khảo trước hiểu biết của anh em forum mình về BlackBerry ở mức độ nào để có những câu hỏi phù hợp cho anh em cũng là nhắc nhở anh em BBVN.net chuẩn bị kiến thức của mình về BlackBerry để sẵn sàng cho cuộc thi (Có mỗi anh em BBVN.net được nhắc nhở thôi á :Popo28: )

Nếu mức độ câu hỏi quá dễ thì độ cạnh tranh giữa anh em sẽ cao hơn, còn nếu câu hỏi quá khó thì sẽ chẳng có ai thắng cuộc cả :Popo58: . Vì thế nên anh em cứ "trung thực" trong cuộc khảo sát này nhé.

Sắp tới sẽ có 1 cuộc thi xem độ hiểu biết về BlackBerry của các bạn đến đâu, giải thưởng dự là 1 chiếc 9900
    Hú hú, về lôi sách lôi vở đi tầm sư học đạo ace ơi :Popo42:

Thêm 1 tý kinh phí nữa thôi : trao giải là Z hoặc Q cho hấp dẫn!

Ai tổ chức thi vậy em :Popo55: chị cũng đồng ý với anh Tuấn Freeter khoản giải thưởng =))

Trích dẫn Gửi bởi Tuan Freeter
    Thêm 1 tý kinh phí nữa thôi : trao giải là Z hoặc Q cho hấp dẫn!

Tổ chức ở đâu vậy mod ơi

hí hí, về ôn bài thôi...hy vọng trúng con 9900 để khỏi mất tiền mua. hí hí

3 năm nay có mỗi em 8320. Muốn nâng cấp thêm "1000" nữa để lên em 9320 mà không có "điều kiện". Nay có giải thưởng là em 9900, mình sẽ cố gắng hết sức vì em nó! Từ trước đến giờ mình vọc mấy em OS cao trên máy ảo không àh! Mấy bác đừng giành với em nhé!^_^
    Từ khi thành lập diễn đàn đến giờ mình luôn dõi theo từng bài đăng của các bạn, mình cũng có viết bài chia sẽ về BB nhưng mình gửi không được! Nó báo gửi "người nhận không đúng" nên mình không gửi nữa mà chỉ là người dõi theo thôi!