Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Rủ rê mọi người đi Chợ Nổi Cái Răng - Cần Thơ

Chào cả nhà,
    Mình mới tham gia diễn đàn, cũng muốn được làm quen với mọi người. Nhà mình ở Cần Thơ, cũng gần chợ Cái Răng, sắp tới mình định quay video giới thiệu về chợ Cái Răng - quay bằng điện thoại BB (Để tham gia 1 cuộc thi về quay video trên điện thoại). Sẵn đây mình cũng muốn rủ rê mọi người tham gia chung cho vui, vừa là đi ngắm chợ lúc sáng sớm, mình định đi quay từ lúc 4h sáng, vừa là có cơ hội giao lưu và sẵn làm bài dự thi cho cuộc thi mình tham gia.
    Vì vậy, mọi người ở đây, có ai ở Cần Thơ và muốn đi ngắm chợ Cái Răng lúc 4h sáng không? Vào đây tụ họp đi với mình cho zui

Nhà ko ở CT, ở SG, mà cũng muốn đi Cái Răng, nghe bảo đó là chợ nổi lớn nhất Việt Nam và nó rất đẹp. Đang tính cuối tháng 10 này đi. Bạn khi nào đi? Nếu cuối tháng 10 đi thì đợi Huy xuống CT rồi đi cùng

Trích dẫn Gửi bởi Thanh Huy
    Nhà ko ở CT, ở SG, mà cũng muốn đi Cái Răng, nghe bảo đó là chợ nổi lớn nhất Việt Nam và nó rất đẹp. Đang tính cuối tháng 10 này đi. Bạn khi nào đi? Nếu cuối tháng 10 đi thì đợi Huy xuống CT rồi đi cùng
    Cuối tháng 10 thì lâu quá, vì cuộc thi mình tham gia tới ngày 10 tháng 10 này là hạn chót gửi video về rồi ( Huy xuống sớm hơn đc ko?

^_^ hihi, vậy cuối tuần sau được không bạn? Cuối tuần sau mình đi Cần Thơ....................
    À mà, bạn tham gia cuộc thi gì vậy? Mình tham gia với được không?

Một ý tưởng hay đó bạn. Chúc các bạn vui vẻ!

Trích dẫn Gửi bởi Dung SG
    ^_^ hihi, vậy cuối tuần sau được không bạn? Cuối tuần sau mình đi Cần Thơ....................
    À mà, bạn tham gia cuộc thi gì vậy? Mình tham gia với được không?
    Ok, vậy là cuối tuần này, ngày 8/10 nhe. Đi chơi nguyên ngày, quay video, tối về edit nữa là ok. vẫn kịp gửi tham gia
    Cái cuộc thi mình đang tham gia là cuộc thi quay video về chợ việt nam do MMA forums tổ chức, bắt buộc quay bằng điện thoại di động. Kaka, BB quay video thì tuyệt luôn, nên sẵn mình mang em BB của mình đi quay chợ Cái Răng. Bạn có muốn tham gia thì bữa đó mang BB của bạn đi quay luôn, ko thì bạn quay chợ trên SG, nhanh nhanh chứ sắp hết hạn á bạn

Trích dẫn Gửi bởi caohokhanh
    Một ý tưởng hay đó bạn. Chúc các bạn vui vẻ!
    Cảm ơn bạn. Bạn có tham gia cùng tụi mình không?

Trích dẫn Gửi bởi Dâu PRO
    Ok, vậy là cuối tuần này, ngày 8/10 nhe. Đi chơi nguyên ngày, quay video, tối về edit nữa là ok. vẫn kịp gửi tham gia
    Cái cuộc thi mình đang tham gia là cuộc thi quay video về chợ việt nam do MMA forums tổ chức, bắt buộc quay bằng điện thoại di động. Kaka, BB quay video thì tuyệt luôn, nên sẵn mình mang em BB của mình đi quay chợ Cái Răng. Bạn có muốn tham gia thì bữa đó mang BB của bạn đi quay luôn, ko thì bạn quay chợ trên SG, nhanh nhanh chứ sắp hết hạn á bạn
    Ok bạn, mình sẽ xuống CT tối ngày 7/10 nhé. để mình inbox bạn số đt, sáng đó tụi mình hẹn nhau ^_^
    mà cái cuộc thi quay video về chợ bằng blackberry đó, nghe hay á, cho mình cái link thông tin đi, mình tham gia luôn

Trích dẫn Gửi bởi Dâu PRO
    Bạn cho mình cái link cuộc thi luôn nhé! Mình sẽ quay video trên đây vậy

MMA Forum Vietnam (Diễn đàn Mobile Marketing Toàn cầu tại Việt Nam) - Mobile 45 contest | Facebook
    Đấy, link tham gia cuộc thi đó các bạn. Bạn nào muốn tham gia thì nhanh nhé, ngày 10 này hết hạn gửi bài ùi

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối