Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 54

[Tán Gẫu] Bạn đang dùng những chiếc BB nào? Mục đích sử dụng của từng chiếc?

[IMG]http://cdn.**********************/attachments/rim-jpg.13528/[/IMG]
    Vì người thân luôn luôn thấy mình cầm BB là hỏi "sao lắm máy thế?!", mà khổ nỗi mình thấy mình có nhiều máy lắm đâu (chỉ đâu 5-6 con thay đổi cho nhau thôi mà). Đùa thế chứ do nhu cầu công việc thì mình sử dụng nhiều dòng BB, nhưng dùng chính cho đến hiện tại thì có 1 em 9105 xài sim chính cho công việc, còn 8700 YesOptus dùng cho sim liên lạc với gia đình. BBM và Mail thì có thể thay đổi 2 máy vì 9105 nhẹ, sang... bla.. bla... 87 pin trâu sóng khỏe, QWERTY... bla.. bla...

Mình biết nhiều bạn yêu BlackBerry sử dụng không chỉ một chiếc BB. Còn bạn thì sao? Bạn đang sử dụng đồng thời những chiếc BB nào? Cho mục đích gì? Chia sẻ tại đây nhé

Mình thì chỉ dùng mỗi em 9810 thôi. Đầu tiên là do có cảm tình với kiểu dáng em này, thiết kế vừa cảm ứng kết hợp với bàn phím vật lý nên thao tác trở nên nhanh chóng, tiện lơi hơn & còn 1 điều nữa là chụp hình, quay phim hơi bị đẹp cùng với mức giá cực tốt so với những gì em ấy mang lại

Nghe - Gọi - và chọi

z10 để nghịch gọi nghe , 87 để lắp sim còn lại :Popo57:

9780, gọi - nt (quan trọng nhất) - lướt web

9700 vo doi

BB thì e có mỗi e 8700 thôi. E này nhắn tin thích lắm. Nghe gọi, pin, sóng thì khỏi bàn. E đi công tác lên Lai Châu 2 ngày mà vẫn liên lạc tốt. Trong khi X1 thì tịt ngóm vì không có sóng

Mình dùng 9700 từ 2010 đến giờ...Không biết bao giờ có tiền để lên e BB10 :Popo57:

Sao không thấy lựa chọn vote cho Z10 nhỉ ^^! Em đang dùng Z10 chung với iPhone 5. Z10 lắp sim dùng cho công việc, bạn bè, nghe gọi nhắn tin thư từ các kiểu là chính. iPhone 5 lắp sim dùng để liên lạc với gia đình, chơi game và chụp ảnh. Rất phục các bác dùng tới 5,6 máy. Em hai cái đã cộm hết cả túi quần lên rồi

nghe - goi- text - mail - web - nhac - chup hinh

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối