Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

[Hoạt Động] Bạn còn đam mê nào khác ngoài dòng điện thoại BlackBerry?

[IMG]http://www.**********************/attachments/watermarked-20141026_110606-jpg.57095/[/IMG]

Theo đuổi niềm đam mê và bạn sẽ luôn cảm thấy hạnh phúc và mãn nguyện đến không ngờ. Không có gì là dễ dàng, vì thế nếu đã quyết tâm theo đuổi đam mê thì hãy đam mê đến cùng. Đam mê là điều quan trọng, và với bất cứ nghề nghiệp nào bạn dấn thân, chỉ cần đam mê, bạn sẽ có tất cả.

BlackBerry đưa người dùng xích lại gần nhau bằng những buổi gặp gỡ, trò chuyện thân mật cũng như cùng nhau đồng hành và trải qua những thăng trầm nhất định của dòng điện thoại này. Nhưng cuộc sống không chỉ dừng lại ở việc đam mê dòng điện thoại nhất định. Mỗi chúng ta có một sở thích và niềm đam mê riêng của mình, như bản thân mình cũng vậy bởi vì "không ai đánh thuế giấc mơ" và các bạn hãy cứ mơ đi...=))

Chia sẻ một chút về niềm đam mê của mình: ngày xưa mình vui lắm, thích đi phượt bụi và cũng có những người bạn nhất định trong quãng thời gian này. Mình là hội phó và sinh hoạt trong Câu Lạc Bộ Honda67 Vĩnh Cửu - Đồng Nai (hội mình ngoài hội trưởng ra ai cũng là hội phó cả (rofl)) trải nghiệm những chuyến đi họp mặt rất ý nghĩa và cũng là nơi để anh em chia sẻ cũng như hiểu hơn về các dòng xe "SS50 - CL50 - CD50" mà mọi người hay gọi chung là Honda67. Niềm đam mê đưa mình gặp gỡ nhiều anh em tâm huyết cũng như những bạn bè trong khắp khu vực 'Miền Nam - Miền Tây' và cũng học hỏi thêm nhiều điều từ những chuyến đi về Vũng Tàu, Bình Dương, Cần Thơ, Kiên Giang và Hồ Chí Minh... Quãng thời gian đó mình cũng đang sử dụng một chiếc Bold 9000 và Honda67 - SS50. Rất hay là trong câu lạc bộ cũng rất nhiều cùng sở thích và đam mê dòng điện thoại này và niềm vui của mình bắt đầu từ đó, mỗi ngày dõi theo từng biến động của BlackBerry và mỗi ngày tìm hiểu cũng như gắn chặt tình thân của cộng đồng Honda67 Việt Nam...

[IMG]http://www.**********************/attachments/1000285_533422056693422_416834810_n-jpg.57094/[/IMG]

Hội ngộ Honda67 tại Long Khánh - Đồng Nai
    Niềm đam mê của mình là thế đó, mỗi người có cách nhìn nhận cuộc sống riêng của mình và luôn có những niềm đam mê nhất định trong cuộc đời... Hãy chia sẻ cùng mọi người để hiểu nhau nhiều hơn bạn nhé ! =))

Mình có đúng 3 cái gọi là đam mê : blackberry, cờ tướng và truyện one piece, riêng cờ tướng mình có elo 1892 trên clubxiangqi, manga one piece thì từng 1 thời ăn, ngủ xem đi xem lại cả chục lần mới thấm được cái ý nghĩa của nó.

Trích dẫn Gửi bởi QuânMèo
    Mình có đúng 3 cái gọi là đam mê : blackberry, cờ tướng và truyện one piece, riêng cờ tướng mình có elo 1892 trên clubxiangqi, manga one piece thì từng 1 thời ăn, ngủ xem đi xem lại cả chục lần mới thấm được cái ý nghĩa của nó.
    Hôm nào làm ván cờ tướng đi

Trích dẫn Gửi bởi Aric Lam
    Hôm nào làm ván cờ tướng đi
    Ok

Đam mê ngoài BlackBerry thì zippo và xăm

Ngoài mê BlackBerry, mình thích vác câu ra sông, ra biển câu cá. Đặc biệt rất mê trồng lan, và băng rừng vượt suối tầm lan rừng!!!

Ngoài BB ra em còn mê chơi chim và Bướm. Đùa thôi chứ ngoài BlackBerry ra mình mê mô tô và xe độ, đua xe. Nhưng đặc biệt nhất vẫn là mấy con BlackBerry, dạo này em đang sưu tầm BlackBerry cổ, nhưng mấy em ngon ngon còn box biếc giá chát hơn chuối xanh nên đành phải nhịn thèm để chờ thời.

Thời gian cũng như cs hằng ngày. Ngoài bạn đồng hành là những chú dế BlackBerry thì thú vui cũng như người bạn tâm huyết, và là một chiến binh thực thụ. Mang lại không gian thoải mái nhất chỉ có e nó. Một người bạn chứ không phải là con vật nuôi nữa. Cảm ơn bạn!!!!!!!chú chim chào mào bé bỏng của tôi (hình quá tải nên không post được) sorry

Bóng đá nhé!!! Phổ biến quá à.

BLACKBERRY, Moto PKL & ... gái

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối