Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Blackberry Priv Rogers

Blackberry Priv Rogers

- các bác có bác nào có thông tin về chiếc Blackberry Priv của nhà mạng Rogers của Canada chưa ạ ... em đang tính hốt con đó về VN mà chưa biết thông tin thế nào , cũng chả biết đó là bản nhà mạng hay là bản thương mại ... ai có thông tin cho em xin ạ , em cám ơn
    - sẵn đây cho em hỏi là , có chiếc smartwatch nào phú hợp với Blackberry Priv không ( giá từ 3tr đổ về thôi, em sinh viên =))) ) , với cả miếng dán cường lực hay miếng dán chống trầy ....
    tks4read

Priv thì đang cho đặt hàng chính hãng tại VN đó bạn. còn về nhà mạng Roger thì mình chịu. Nếu smartwwatch tốt nhất khi sử dụng với BB thì chắc có lẽ là Pebble đó bạn à

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    Priv thì đang cho đặt hàng chính hãng tại VN đó bạn. còn về nhà mạng Roger thì mình chịu. Nếu smartwwatch tốt nhất khi sử dụng với BB thì chắc có lẽ là Pebble đó bạn à
    thấy bên Canada nó rao bán rẻ hơn với lại còn là nhà mạng Rogers , màu đỏ tuyệt vời =)))))
    cái Pebble bác nói là mặt hình tròn hay chữ nhật thế bác ???

Trích dẫn Gửi bởi Yamato
    có cái nào nó lịch sự chút , cái Pebble nhìn hao hao đồ chơi ấy bác ??
    èo, pebble steel đẹp mà bác... Anh em sử dùng dòng đó chưa ai phàn nàn gì cả, nếu pebble time hay pebble đời đầu thì hơi chuối thật

èo, pebble steel đẹp mà bác... Anh em sử dùng dòng đó chưa ai phàn nàn gì cả, nếu pebble time hay pebble đời đầu thì hơi chuối thật
    bác cho em xem cái ảnh em nó phát , chứ tìm trên mạng nó có 5 loại lận bác

Trích dẫn Gửi bởi Yamato
    bác cho em xem cái ảnh em nó phát , chứ tìm trên mạng nó có 5 loại lận bác
    mình thấy em này ok nhất, mình có trải nghiệm các dòng samsung hay Sony rồi, không ổn định như pebble hơn nữa pebble sử dụng có thể 3-7 ngày nữa

[IMG]http://www.**********************/attachments/11933607555_d5aced33c0_c-jpg.70248/[/IMG]

[IMG]http://www.**********************/attachments/pebble-steel-aa-20140321-039-101-jpg.70249/[/IMG]

mình thấy em này ok nhất, mình có trải nghiệm các dòng samsung hay Sony rồi, không ổn định như pebble hơn nữa pebble sử dụng có thể 3-7 ngày nữa

View attachment 70248

View attachment 70249
    h chỉ còn đợi Priv về tay thôi ((( ... khổ cho dân đen qá bác ạ