Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
    Priv có độc đáo đến mấy cũng chẳng có mấy ai xài vì cái giá của nó =D Bằng cái giá đó người ta có thể mua 3 con smartphone của 3 hãng khác nhau để mà trãi nghiệm =)) BB 10 vẫn là gốc không thể bị thay thế dể dàng như vậy được.

Trích dẫn Gửi bởi tuanjuninho
    Góc nhìn của mình BB PRIV là bản án tử hình cho BB Classic, Passport hay cụ thể hơn là BB10 và BB App world
    Sinh sau đẻ muộn mà đòi thay thế đàn anha ah;^L bán chạy đi đã rồi hãy mơ nhé=D

Dù cho bb10 có chết thì trên tay mình vẫn là chiếc BlackBerry 10.. nó có mất đi đc đâu...

Chỉ cần cụ Rim cho em cái auto fucus lên con 99xx cho em nhờ thoai, còn các thanh niên thích đú, thích đánh đu với máy nào kệ! chán hết tất cả các thể loại roài

bb10 mà chết thì về với bbos thôi chứ chán android lắm rồi .

Chán gớm, đang muốn lên PP nghe cái buồn ghê

Dùng thì vẫn dùng thôi. Vì có những cái Android vẫn chạy ko đủ để dung.chán cái là mail mặc định trên bb10 ko hỗ trợ định dạng office cũ nên vẫn phải cài thêm smartoffice để đọc mail . Nên nhiều khi dùng Android nhưng vẫn phải kè kè em bb cho tiện. Còn quả bb10 mà lên 3.3 ko cải tiến đáng kể thì nguy to

Sent from my Passport using Tapatalk

ngày đó, ngày đó sẽ không xa xôi, và chúng ta là người thất bại X_X

BB 10 rat tot nhung Chen rat tiếc kk

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    Lâu lắm mới gặp anh trên đây, cùng chờ đợi và cảm nhận giữa tháng này anh nhé, Priv có nhiều ưu điểm nhưng cũng phải nói đến nhược điểm của dòng máy này.Priv thì lần đầu tiên thì cái gì cũng bỡ ngỡ, BB10 có thể đã ở bên kia sườn dốc
    Hic, số mình sao xui. Mới tìm hiểu đc BB10 có 3 tháng thôi mà toàn thấy tin buồn

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123