Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 31
    Trích dẫn Gửi bởi Gabriel999
    Chẳng khuyên đc dáng hiện đại mua pp2 , cổ điển mua pp1 .bong keo thì lại dán lại , dùng keo con chó bền đến lúc máy hỏng .
    chắc làm con 2 bác ợ. chứ dán keo k khéo thì thảm họa. thaks bác.

Nhìn cái hình nền cứ tưởng SE của mình sẽ phải đổi sang ăn. Đang buồn.vào đọc thì vui trở lại vì không phải.

Mỗi người một ý kiến đóa mà. Bây giờ BlackBerry đang trong giai đoạn tìm kiếm khách hàng mới trong thị trường Android, cần tìm kiếm khách hàng để nâng cao doanh thu chứ. Cứ khư khư một nền tảng, chiều lòng số nhỏ khách hàng thì bác Chen cũng đau đầu để tìm cách chèo lái con thuyền mang tên BlackBerry.

Dạo trước lúc dùng BBOS, BlackBerry chào đời BB10, nhiều người cũng chê ỏng chê eo, nhưng sau khi nó ra đời, nhiều người lại ca ngợi không ngớt....Họ cần làm ntn để chiều lòng hết tất cả thảy được....làm dâu trăm họ thặc khổ. ( Theo suy nghĩ của em, các bác đừng ném đá. ^^)

Trích dẫn Gửi bởi xuan co
    dành dụm bao lâu nay đang định sắm 1 e pp vì mê thiết kế của ẻm. mà đang phân vân giữa 1 và 2. mình thì thích 1 hơn vì nhìn nó liền mạch nhưng nge nói vụ bong màn hình cũng hơi sợ. các bác cho e lời khuyên với.
    Bác mua 1 thôi được rồi bác ạ. Dùng cẩn thận thì không bị gì cả nhé bác.

Trích dẫn Gửi bởi Nàng Đậu
    Bác mua 1 thôi được rồi bác ạ. Dùng cẩn thận thì không bị gì cả nhé bác.
    chênh lệch cũng ít nên k phải vấn đề nên thôi làm e 2 cho nó chắc cú. chứ bỏ 1 số tiền k nhỏ để mua cái lo vào ng thì k nên, mặc dù thích em 1 hơn.

Thú thật là bị Passport hút hồn ngay từ cái nhìn đầu tiên rồi cho nên nó chạy cái gì cũng chả quan trọng nữa

Trích dẫn Gửi bởi David Thai
    Thú thật là bị Passport hút hồn ngay từ cái nhìn đầu tiên rồi cho nên nó chạy cái gì cũng chả quan trọng nữa
    Đa số cũng nghĩ như bác. ^^ Em đọc mấy comment trên maasy trang báo nước ngoài, họ cũng bảo thích thiết kế của blackberry passport nên chạy hệ điều hành gì cũng không quan trọng nữa. Có dùng là thích ồi ^^

Có 2 nghịch lý mình thấy mấy bác thương gia rất đau đầu về người dùng BlackBerry là.

1. Thời có BlackBerry Passport: Tại sao BlackBerry nó lại không chạy Android cho nhiều ứng dụng nhỉ, Passport chỉ được cái độc ứng dụng thì ít quá, giá như nó chạy Android anh mua ngay

2. Thời BlackBerry Priv: Chiếc Priv này mà chạy BlackBerry 10 là tôi mua ngay không đắn đo, Android thì không thích và không ổn chút nào?

Đó là 2 trường hợp mà đợt mình đi lấy máy Priv có anh thương gia chia sẻ như vậy, thiết nghĩ thay đổi để kiếm cái gì đó tươi mới, đầu óc cũng được mở mang hơn. Hiện tại BlackBerry không còn độc tôn về hệ điều hành nữa,cũng không còn giữ những tinh túy cho riêng mình vì các ứng dụng của họ trên Priv cũng được port để chạy trên nhiều máy Android khác. Do vậy Passport chạy hệ điều hành Android cũng là điều hoàn toàn có thể.

Chiếc Vienna nghe nói bỏ mẫu mới tung render lên mạng nên mọi thứ vẫn mông lung cho đến hiện tại về em này, nhưng mình chắc chắn 1 điều vào khoảng tháng 2 tại sự kiện di động thế giới WMC 2016 sẽ có ít nhất 1 em BLackBerry mới lộ diện. Anh em chờ xem nhé, có chăng là Passport mini =)) (chém tí)

Đối với passport, nếu chạy được android thì chỉ muốn trải nghiệm thôi

Trích dẫn Gửi bởi bosjunhan_kem
    Máy đang dùng P'9983 pin khá yếu ( dù chỉ dùng là máy nghe gọi nghe ) và sóng kém ( kém hơn đời 99-978 khá nhiều , xuống tầng hầm tí là mất sóng , chất lượng cuộc gọi cũng không tốt so với giá cả) ! Chờ đợi P'9984 dáng giống passport chạy android tuỳ biến + pin tốt chạy 1,5 tới 2 ngày
    Em cũng hóng 9984 ! Cầm 83 xài mà ứ thấy phê như 81 được! Tặng bác cái ảnh em st được để chờ đợi nè. Có phát là xúc ngay cho nóng!
    Happy new year!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối