Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 37 của 37
    Có nhiều lúc mọi ng nhìn m bằng ánh mắt lạ. Có thể họ nghĩ là thằng kia dùng đt gì mà lạ thế, Hoặc là thời nào rồi mà còn dùng đt bàn phím. Riêng m thì m vẫn tự hào và tự tin khi giữa 1 rừng Ip vẫn lôi e Pp ra mà clik clik... đơn giản là vì m khác người.

Có những thứ hạnh phúc gọi là chia tay, mình chia tay trái táo sau mấy năm trời yêu nhau, để đến với tình yêu còn xót lại zép 10 , rồi tập tành yêu e chân dài hơn z30, nhưng người ta vẫn nói chân dài là của đại gia và thế là e ra đi về nơi đô hội bậc nhất Sài gòn. Khi đã yêu là quyết tâm là hy sinh cả tính mạng mình để gìn giữ tình yêu đó son sắt trọn đời, thế là lại sa ngã vào một e chân lắm tay bùn, xinh tươi , đúng là số mình khổ mà . Yêu e cũng bị nhiều thị phi, dèm pha của người đời đúng như tên gọi của e Silver " bạc gì đâu" bị hư cái BBR protecs. Nhưng thôi đã yêu là chấp nhận cho người mình yêu được vô vàng hạnh phúc, chả thèm đá động gì e nó. Hiện giờ thì hài lòng với tình yêu mới PPSE thỉnh thoảng ngoại tình cùng e Z 10. Hy vọng tôi yêu e đến thế thì e đừng rời xa tôi vì bất cứ lý do gì nhé, mãi yêu e tình yêu bé nhỏ của tôi " Blackberry đơn giản là khác biệt".

Trích dẫn Gửi bởi hung6418
    Quá hay cho một cuộc tình
    Tình chỉ đẹp khi tình dang dở...tình đầu mấy khi kết thành duyên đâu

Trích dẫn Gửi bởi Sg NauNau
    Vừa đọc vừa nhớ lại nhiều chuyện :3
    Hay á !
    Cảm ơn bạn nhiều...chắc có lẽ viết bằng chính cảm xúc thật của mình nên được nhiều người đón nhận...

Tình yêu và Blackberry =-h

Chào mọi người mình là thành viên mới bắt đầu chới BlackBerry. Rất mong làm quen với các bạn bbm của mình 2c1041a0 mình ở Sài Gòn

Trích dẫn Gửi bởi sontung2788
    Chào mọi người mình là thành viên mới bắt đầu chới BlackBerry. Rất mong làm quen với các bạn bbm của mình 2c1041a0 mình ở Sài Gòn
    Có chủ đề giao lưu mã Pin á bác, bác share pin trong đấy thì hay hơn đấy ạ ^^

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234