Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Goodbuy blackberry

Goodbuy blackberry

*heart* minh tham gia diễn đàn từ hùi sở hữu 9780, mình đổi con iphone3gs để lấy em nó từ tay thằng bạn. Đến gio đang dùng Q10. Mình đã khen BB hết lời vs đứa em gái của mình. Thế là nó đi mua con z10. Phải nói con đó cùi thật, pin thì kém, chạy game Android thì pin ăn như voi uống nước.
    Sáng nay thì mình ko chịu được nữa rồi. Facebook app gio đã chuyển thành browser. >:O
    Cảm giacs bị lừa, download rõ là nặng, tưởng là sẽ cái thiện cơ.
    >:O>:O>:O Goodbuy Blackberry. Google bbvn.net, crackberry. >:O>:O>:O>:O
    Hiện tại mình đang dùng Iphone6 đây, cảm giacs thật tuyệt, pin trâu đó, app mượt lắm, chụp đẹp lắm. Trước mình dùng zalo, skype, teamviewer phải cài APK, lag và nó tốn pin khủng khiếp.
    Thôi đủ rồi, chào tạm biệt cả nhà.
    Mình sẽ ko bao gio đụng đến blackberry một lần nào nữa. Bạn bè nhờ mua điện thoại mình sẽ recommend sang Iphone. :$

thôi mà bạn, BlackBerry dạo này đang trong tình trạng khó khăn, bước chuyển mình qua Android đã cho thấy điều đó. Khi mà Facebook ngừng hỗ trợ theo mình biết có lẽ là việc bản quyền vì facebook trên bb10 không chính chủ mà do BlackBerry tự viết ra. Z10 pin yếu là đúng rồi, bạn của bạn nếu mua Z30 hay Leap thì mọi chuyện sẽ hoàn toàn khác

Thế ko update, cứ để nó chạy bản cũ đang chạy có được ko các bác. ?

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Thế ko update, cứ để nó chạy bản cũ đang chạy có được ko các bác. ?
    hihi để bản cũ nhưng đến 31/3 là bị ép lên bản mới đó bác ạ. tận hưởng facebook tích hợp với bb10 lần cuối thôi =))

Bạn ơi, vẫn có app Facebook chạy ok mà bạn,...điện thoại nào mà chả có những ưu hay khuyết riêng. Quay lại đây dùng BlackBerry đi chàng trai trẻ ^^

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    hihi để bản cũ nhưng đến 31/3 là bị ép lên bản mới đó bác ạ. tận hưởng facebook tích hợp với bb10 lần cuối thôi =))
    Hê hê. Vậy đúng là Blackberry càng bị khủng hoảng thêm. Càng làm khách hàng quay lưng lại mất roài. Hệ sinh thái Blackberry 10 chắc sớm bị khai tử mất. Hix. Đúng là hoàn cảnh đã rách càng thêm nát.