Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 40

Bạn muốn và cần?

viet hop co., ltd.
    dear all,

nhằm chuẩn bị thay đổi nâng cấp tổng thể và toàn diện diễn dàn cộng đồng blackberry dâu đen. ban quản trị xin lập topic này để mong tất cả mọi người thẳng thắng đưa ra những yêu cầu/góp ý và từ đó, ban quản trị sẽ cố gắng xem xét cung cấp và bổ sung với nguồn lực tốt nhất có thể.

theo bạn, về blackberry nói chung, diễn đàn cộng đồng của chúng ta đang còn thiếu mục nào, vấn đề gì, tài nguyên nào. ví dụ: thiếu phần mềm, thiếu game, thiếu nhạc, thiếu hệ điều hành...

đối với những cái đang có, bạn thấy cần sửa đổi, bổ sung hay làm sao để tốt hơn.

xin chân thành cám ơn.

ban quản trị.

ps: các bài viết không liên quan, spam hay linh tinh sẽ được remove, nick sẽ được block ngay lập tức mà không cần thông báo trước lý do cũng như giải quyết khiếu nại.

View more random threads:

mình thấy những phần mềm cần thiết đang còn thiếu, vd: viber chỉ ra bản sms, không gọi được, và theo mình chủ yếu phát triển phần mềm

Trích dẫn Gửi bởi manhdung5666
    mình thấy những phần mềm cần thiết đang còn thiếu, vd: viber chỉ ra bản sms, không gọi được, và theo mình chủ yếu phát triển phần mềm
    viber là ứng dụng bên thứ 3, không phải do viet hop software phát triển, bqt đang cần tham khảo ý kiến mọi người về diễn đàn, bạn nên tập trung vào chủ đề.

cám ơn!

mình thấy nên bổ sung thêm tính năng thông báo trong chủ đề đang theo dõi giống như tinh tế vừa làm á , rất hay.

Trích dẫn Gửi bởi thanhlxcs
    mình thấy nên bổ sung thêm tính năng thông báo trong chủ đề đang theo dõi giống như tinh tế vừa làm á , rất hay.
    mình cũng cùng ý kiến với bạn này.

Trích dẫn Gửi bởi thanhlxcs
    thông báo bài viết mới trong những bài bạn đang theo dõi qua email hoặc hộp thư diễn đàn là mặc định.

bạn đang đề cập đến hiển thị nofitications tương tự như fb?

sẽ note lại, cám ơn bạn nhé.

mình nghĩ nên có 1 giao diện đẹp hơn 1 chút. mỗi lần mình vào nhìn thấy một dọc chữ trong 1 box từ trên xuống dưới đề màu đen dể oa mắt lắm! đồng ý là black là đen nhưng có thể suy nghĩ thêm cách phối màu nền cho sinh động hơn! và mình nghĩ nên có thêm 1 box khoa học công nghệ nữa! vì song song với kiến thức cũng như kinh nghiệm với chiếc blackberry yêu qúy mình cũng nên hiểu thêm về 1 vài kiến thức mới xung quanh mình! em xin hết!

nên có nhiều quick game cho các thành viên của diễn đàn hơn nữa ^^

thiếu phần mềm nhiều quá=)). ai có điều kiện mua phần mềm thì share cho mọi người dùng với.

Trích dẫn Gửi bởi blackberrier
    nên có nhiều quick game cho các thành viên của diễn đàn hơn nữa ^^
    chắc chắn sẽ có. chương trình quiz sẽ được hoạt động trở lại.

thanks.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối