Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 57

[BBVN.net] Chia sẻ Group BBM đang hoạt động - Mở rộng niềm đam mê

[img]http://www.**********************/attachments/watermarked-top-jpg.57556/[/img]

<p align="justify">thân chào các bạn, gần đây chắc hẳn cộng đồng blackberry ngày càng lớn khi những thiết bị như blackberry 10 đã đến với người dùng tròn 2 năm tuổi, với biết bao thăng trầm đã qua trong 2 năm trở lại nhưng chúng ta vẫn dành một tình yêu nhất định cho dòng sản phẩm này. bbm kết nối mọi người ở khắp các vùng miền khác nhau trên tổ quốc. và các group mở ra với mong muốn tạo một cộng đồng nhỏ - những kết nối bbers trên khắp mọi miền. rất nhiều chủ đề được mọi người nghĩ ra cho group như 'hội chém gió - hội camera - hội vùng miền...' hay đơn giản là những anh em bbers tâm huyết cùng khu vực hoặc một niềm đam mê nào đó.

nhân đây, với chủ đề này mình xin mở ra để mọi người có thể giới thiệu group mình đang hoạt động với tiêu chỉ kết nối và đam mê, cũng như để cho các thành viên chưa có dịp tham gia và trò chuyện cùng mọi người tham gia cộng đồng để có những buổi gặp gỡ gắn kết hay những cuộc trò chuyện ý nghĩa. riêng mình, mình rất mong muốn có một sân chơi lâu dài cho những thành viên chung niềm đam mê, niềm đam mê ở đây không gắn chặt cùng blackberry mà hơn hết là những niềm vui hạnh phúc đời thường được chia sẻ cùng nhau.

hiện tại mình đang sinh hoạt tại rất nhiều group và group mình sinh hoạt sôi nổi và gắn kết nhất là 'blackberry story - đam mê là bất tận'. một group với những thành viên năng nổ, dễ gần và hoạt động theo tiêu chí giao lưu và chia sẻ mọi khía cạnh trong cuộc sống và gắn kết với nhau bằng tình cảm và niềm đam mê dòng điện thoại này. tuy hiện tại mới chỉ có số lượng hữu hạn thành viên tham gia là 17 thành viên nhưng sự chia sẻ và gắn kết là rất lớn.</p>
    tên group: blackberry story
    ngày thành lập: tháng 10/2014
    tiêu chí group: đam mê để kết nối
    ngày gặp mặt gần nhất: 01/02/2015

một số hình ảnh chia sẻ buổi gặp mặt gần nhất của group - tất niên cuối năm:

[img]http://**********************/data/attachments/57/57652-f9cf8177a606633aabc1b22381a81a9e.jpg[/img]

[img]http://**********************/data/attachments/57/57653-668836c81a5db8ad9842ae016cfd828d.jpg[/img]

[img]http://**********************/data/attachments/57/57654-7859ceee424d3b4ccbb835acbb0e678f.jpg[/img]

[img]http://**********************/data/attachments/57/57655-4fbf3ad347528eb427b6639398b9d2cf.jpg[/img]

còn các bạn thì sao, hãy chia sẻ với mọi người group các bạn đang hoạt động nhé hoặc cũng để cho những ai chưa có điều kiện tham gia group và cộng đồng kết nối nhiều hơn nữa nhé ! \=d/

View more random threads:

gr 16+

[img]http://**********************/data/attachments/57/57680-03096bbc501c22a599d30e9f217496c0.jpg[/img]

tiếc quá nhỉ. hôm bữa bận không đi được. vui quá!!!

làm sao add group nhỉ. mã pin:2bd70eff của mình. mọi ngừơi cho tham gia với nhé.
    cảm ơn mọi người.
    ah sẵn mình có ý định lậpe một group hoặc một kênh về chủ đề "why?". tiêu chí là nơi giải đáp các thắc mắc vu vơ hay những đều trong cuộc sống mà mình k hiểu được.
    vd: có ai bít lịch âm được đặt ra như thế nào k? tại sao lịch âm của mình lại trùng với tq, chẳng lẽ mình dùng lịch tq. và tại sao gọi là tết nhỉ, và tết ta lại trùng với tết tàu. chẳng lẽ qua 1000 năm đo hộ, văn hóa ta lại theo phong tục của người tq?

admin add giúp mình vào gr vs: pin:2bc90119

Trích dẫn Gửi bởi phuc_jerry
    làm sao add group nhỉ. mã pin:2bd70eff của mình. mọi ngừơi cho tham gia với nhé.
    cảm ơn mọi người.
    ah sẵn mình có ý định lậpe một group hoặc một kênh về chủ đề "why?". tiêu chí là nơi giải đáp các thắc mắc vu vơ hay những đều trong cuộc sống mà mình k hiểu được.
    vd: có ai bít lịch âm được đặt ra như thế nào k? tại sao lịch âm của mình lại trùng với tq, chẳng lẽ mình dùng lịch tq. và tại sao gọi là tết nhỉ, và tết ta lại trùng với tết tàu. chẳng lẽ qua 1000 năm đo hộ, văn hóa ta lại theo phong tục của người tq?
    bạn ở khu vực nào, hi group mình đang hoạt động với tiêu chí gắn kết và vui vẻ là chính, trao đổi về nhiều vấn đề trong cuộc sống và đầy đủ độ tuổi, có một lão làng là anh @nguyenvios vẫn năng nổ và nói chuyện rất dễ gần.

bạn có muốn tham gia group mình không nè ! ({})\=d/

cảm ơn mọi người.
    bạn quan trọng hóa chuyện đó rồi. họ độ hộ 1000 năm thì cũng sẽ ko ít thì nhiều có sự giao thoa nhưng ko lệ thuộc

âm lịch là loại lịch dành cho người châu á ko riêng gì việt nam và tq. ví dụ điển hình là trong 12 con giáp thì người việt mình dùng "mẹo" chỉ con mèo đứng thứ 4 còn tq thì họ dùng con "thỏ" trong con vật.

cảm ơn mọi người.
    bạn có thể lập group và đưa lên đây cho mọi người tham khảo nhé ! chỉ cần tạo và share barcode lên là mọi người sẽ john ấy mà

Trích dẫn Gửi bởi tavanvy
    tiếc quá nhỉ. hôm bữa bận không đi được. vui quá!!!
    hihi còn nhiều dịp gặp mặt mà vỹ ơi ! thấy chưa, hum bữa vui lắm kể cả cf lần họp mặt nhé

Trích dẫn Gửi bởi thông trần
    admin add giúp mình vào gr vs: pin:2bc90119
    hihi passport cơ àh - để mình kêu add group mời bạn nhé =))

Trang 1 của 6 123 ... CuốiCuối