Kết quả 1 đến 2 của 2

BlackBerry Development Conference

xin chào mọi người,

sắp tới vào tháng 7/2011 khả năng sẽ có sự kiện blackberry development đi kèm với nhiều sự kiện lớn khác của rim tại việt nam. chi tiết sự kiện gì và nội dung thế nào thì keeper chưa được rõ và chúng ta cần phải đợi thông tin chính thức.

riêng về blackberry development conference thì trước mắt bên rim cần keeper cung cấp 1 số thông tin về tình hình phát triển phần mềm cho điện thoại nói chung và blackberry nói riêng. do thời gian cần thông tin không còn nhiều nên hy vọng anh chị em developer, tổ chức, công ty cùng vào đây chia sẻ 1 số thông tin giúp keeper nhé lưu ý không giới hạn vùng miền, nền tảng, cá nhân hoặc tổ chức.

keeper đang rất cần những thông tin như sau:

• tên người phát triển, nhóm, tổ chức, công ty phát triển.
    • những sản phẩm đang public và nền tảng phát triển của sản phẩm.(ios, android, blackberry, j2me, windows phone, palm hp...)
    • links tham khảo những sản phẩm.
    • sơ lược những lợi thế của nền tảng mà bạn đang phát triển.
    • sơ lược những hạn chế và khó khăn của nền tảng mà bạn đang phát triển.
    nếu được anh chị em vui lòng email cho keeper tại địa chỉ sau để tiện theo dõi và thu thập:

haitt@viethop.net hoặc louis.keeper@gmail.com
    khi có những thông tin chính thức hoặc chính xác về các sự kiện keeper sẽ chia sẻ thêm cùng mọi người nhé.

xin chân thành cám ơn mọi người và chúc sức khỏe.

keeper.

cho em đăng ký 1 slot, anh có thông tin gì chia sẻ thêm không vây? em cũng rất hào hứng với vụ conference này, thích thật! :d