Kết quả 1 đến 6 của 6

[Video TUT] Tải bản ROM chính thức & mới nhất cho BlackBerry theo từng nhà mạng cụ thể

[img]http://www.**********************/attachments/official-os-jpg.29845/[/img]

có một số bạn newbie hỏi:" mình muốn tải các bản rom chính thức trên trang blackberry thì vào đâu? hoặc mình đang dùng máy của nhà mạng at&t, rogers, t-mobile.... muốn cập nhật os mới nhất của chính nhà mạng ấy thì làm sao?" . những câu hỏi tương tự như trên sẽ được giải đáp trong video tut bên dưới. mong rằng kinh nghiệm nho nhỏ này sẽ giúp ích cho các bạn!

have fun!^^

p/s: nhớ bật phụ đề (caption) khi xem

links này mình hay dùng:link tất cả bản rom của tất cả nhà mạng

link trực tiếp đây các tình yêu blackberry: blackberry - desktop & device software download sites for blackberry users - us

làm sao biết máy thuộc nhà mạng nào v các bác
    máy mình là z10-stl100-002 made in mexico 6
    thấy trong thân máy có chữ anatel, k biết cái này có phải tên nhà mạng k? nhưng dò bên vùng mỹ latinh thì k có nhà mạng nào tên anatel hết

Trích dẫn Gửi bởi knlauri
    làm sao biết máy thuộc nhà mạng nào v các bác
    máy mình là z10-stl100-002 made in mexico 6
    thấy trong thân máy có chữ anatel, k biết cái này có phải tên nhà mạng k? nhưng dò bên vùng mỹ latinh thì k có nhà mạng nào tên anatel hết
    không cần biết nhà mạng nào ! vì các bản rom khi chạy autoloader chỉ phân biệt đâu là máy st100-1 hay stl100-2,3,4 thôi.

ông lớn một thời nhưng nay có ít đồ chơi quá nên muốn đam mê với blackberry cũng khó