Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 27 của 27
    ai giúp với .bdm 7.1 rồi mà nó còn bắt up gì nữa vậy trời .

mới có dịp xuống hn. qua chỗ bác hn03 bác ấy bảo hỏng chân sạc :d chưa có time thay.

cho em hỏi là sao em cài cái bdm vô nó hiệ ra khung kêu chọn tới file patch là sao vậy ah ?

Trích dẫn Gửi bởi nguyễn hữu đức
    cho em hỏi là sao em cài cái bdm vô nó hiệ ra khung kêu chọn tới file patch là sao vậy ah ?
    bỏ qua cái đó ,cứ làm việc cần làm thôi :3

cho em hỏi sao bdm của em dạo này không thể load được những ứng dụng trong bb nữa, mỗi lần click vào nút applications lại hiện ra thông báo "loading applications from devive..." (chữ màu đỏ), và đứng luôn, mặc dù đã gỡ bỏ và cài lại phiên bản bdm mới nhất, nhưng vẫn không khắc phục được, nếu ai biết vui lòng hướng dẫn em với, xin cám ơn!

p/s: cho dù mình có click vào "view applications" để load lại nhưng vẫn không thể load được.:'(

[img]http://www.**********************/attachments/bdm-problem-jpg.63016/[/img]

bác nào biết thì giúp em với. :'(:'(:'(

Trích dẫn Gửi bởi lkmu
    cho em hỏi sao bdm của em dạo này không thể load được những ứng dụng trong bb nữa, mỗi lần click vào nút applications lại hiện ra thông báo "loading applications from devive..." (chữ màu đỏ), và đứng luôn, mặc dù đã gỡ bỏ và cài lại phiên bản bdm mới nhất, nhưng vẫn không khắc phục được, nếu ai biết vui lòng hướng dẫn em với, xin cám ơn!

p/s: cho dù mình có click vào "view applications" để load lại nhưng vẫn không thể load được.:'(

view attachment 63016
    bạn nên dùng bản 4.5 xem sao
    nếu không đc thì nên kiễm tra lại pc của bạn good luck :v

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123