Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    bạn úp rom theo cách không gắn pin nhé, có bài viết hướng dẫn chi tiết trên diễn đàn đó.

Trích dẫn Gửi bởi 3-6-0-do
    bạn úp rom theo cách không gắn pin nhé, có bài viết hướng dẫn chi tiết trên diễn đàn đó.
    mình tháo pin ra rùi, cáp két nối và cổng usb vẫn bình thường. mình sợ nó bị lỗi 404 nên không up dược rom ,bạn biết lỗi 404 là lôi gì không và cách khắc phục ntn? không nhận mã pin thi có những nguyên nhân gì vậy ak?

Trích dẫn Gửi bởi daoquangquy24690
    mình tháo pin ra rùi, cáp két nối và cổng usb vẫn bình thường. mình sợ nó bị lỗi 404 nên không up dược rom ,bạn biết lỗi 404 là lôi gì không và cách khắc phục ntn? không nhận mã pin thi có những nguyên nhân gì vậy ak?
    nếu nhận mã pin thì có thể khắc phục bằng phần mềm. không thì khó rồi. tháo pin ra sau đó kết nối vào pc và bật bdm lên, chờ một lạt nó hiện ra cái bảng thì click vào update. chờ... nếu không được thì bị phần cứng rồi. lỗi 404 cũng là lỗi hiếm gặp.

mới chơi bb, lại phải tìm hiểu xem cái này là cái gì. chắc giống nokia pc suite

lấy thế nào về máy của mình vậy bạn?

apploader download ở đâu vậy bạn

các bác cho e hỏi .lúc trước e đang xài 7.1 bt tự nhiên dạo này connet quá lâu ,nên e chuyển qua 6.0 thì nó lại bắt lên 7.1 nhưng e không lên .cài apps thì lại có hiện tượng tắt nguồn bất thường ,apps không vào
    mong các bác cho e ý kiến .e đang xài 9650
    e cám ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

e mới dùng bb. chác bác cho e hỏi là e cài bdm bản 4........ rồi. update lên 7.1. sau đó e cắm cáp kết nối với đt. nhưng bdm ko nhận đt là bị làm sao. khi cài bdm có cần phải cài thêm gì nữa ko?

Trích dẫn Gửi bởi iooodong
    các bác cho e hỏi .lúc trước e đang xài 7.1 bt tự nhiên dạo này connet quá lâu ,nên e chuyển qua 6.0 thì nó lại bắt lên 7.1 nhưng e không lên .cài apps thì lại có hiện tượng tắt nguồn bất thường ,apps không vào
    mong các bác cho e ý kiến .e đang xài 9650
    e cám ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    bạn nên coi lại win máy nhé ( mình không phải chủ key )

Trích dẫn Gửi bởi until you
    e mới dùng bb. chác bác cho e hỏi là e cài bdm bản 4........ rồi. update lên 7.1. sau đó e cắm cáp kết nối với đt. nhưng bdm ko nhận đt là bị làm sao. khi cài bdm có cần phải cài thêm gì nữa ko?
    không cần cài gì đâu ,bạn xem lại win máy đi
    good luck !

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối