Kết quả 1 đến 7 của 7

SOS BB với lỗi 3rd (os: 4.5; 4.6; 4.7; 5.0)

tất cả cách trên diễn đàn của dau den e đã áp dụng nhưng không hiểu sao chỉ được 1 vài ngày xin thề tiên xưa đứa nào nói phét vui chưa được bao lâu lai bị dính lỗi e chỉ mong đừng bao h gặp phải lỗi 3rd e ăn ko ngon ngủ không yên vì nó các pro con cách nào # ko 3 đã dùng bb8520. 8830. 8120 hik hik chạy os ổn định of dau den ko phải os linh tinh
    cứu e, ko giải quyết được cái lỗi này chác e bán hết máy bb mất e nản lám cứu e,
    1 ngày e cầm cái bb of e 11h và nhắm mắt e cung có thể lần được minh vào mục nào of máy
    giup e
    e cám ơn các a nhiều vô cùng
    :hot::hot::hot::hot:
    :spin::spin::spin::spin:

mình dùng blackberry đã lâu, trước xài 8120, bây giờ 9650 mà không biết lỗi 3rd là gì? thấy trên nhiều diễn đàn mô tả khó hiểu quá. bạn nói triệu chứng cụ thể để mình xem có chung số phận không?

lỗi cụ thể:
    - các phần mềm sử dụng gprs ko thể vào được (nếu vào được thì chỉ dược 1 lúc hoặc vài ngày rồi phải reset lại máy thì mời vào được)
    vd: kimkim, operamini, gmail .....
    - riêng browser vào thoái mái ko làm sao ka

Trích dẫn Gửi bởi xedapoi
    tất cả cách trên diễn đàn của dau den e đã áp dụng nhưng không hiểu sao chỉ được 1 vài ngày xin thề tiên xưa đứa nào nói phét vui chưa được bao lâu lai bị dính lỗi e chỉ mong đừng bao h gặp phải lỗi 3rd e ăn ko ngon ngủ không yên vì nó các pro con cách nào # ko 3 đã dùng bb8520. 8830. 8120 hik hik chạy os ổn định of dau den ko phải os linh tinh
    cứu e, ko giải quyết được cái lỗi này chác e bán hết máy bb mất e nản lám cứu e,
    1 ngày e cầm cái bb of e 11h và nhắm mắt e cung có thể lần được minh vào mục nào of máy
    giup e
    e cám ơn các a nhiều vô cùng
    :hot::hot::hot::hot:
    :spin::spin::spin::spin:
    chung số phận. chán thật rồi. bis mobi nhanh có anh em chúng ta vui vẻ.

đăng kí bis đi bạn

Trích dẫn Gửi bởi blacaberry
    mình dùng blackberry đã lâu, trước xài 8120, bây giờ 9650 mà không biết lỗi 3rd là gì? thấy trên nhiều diễn đàn mô tả khó hiểu quá. bạn nói triệu chứng cụ thể để mình xem có chung số phận không?
    bác dũng mạng gì, bb có cài các phần mềm gì?
    dùng mobifone thì nghe nói ko bị và nếu ko dùng bejive hoạc logicmail.... thì chả cần fai suy nghỉ về mấy cái 3rd nhé.

bis cũng khá rẻ rồi mà bạn