Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: bluetooth BB

trường hợp này thì bt của máy bạn ko bị gì cả, chỉ là do cách hoạt động bt trên bb nó bảo mật tí nên nhìu khi hơi rắc rối, nếu bạn mún bb của bạn nhận dc file bt từ máy khác, thì bạn vào phần media - music hay picture, chọn option, chọn receive bluetooth. rùi máy bên kia mới bắn bt qua.

Trích dẫn Gửi bởi xedapoi
    ai dùng được kái này bảo mình với minh dùng khó khăn lắm máy mình gửi bluetooth thi máy khác ngoài dòng máy bb nhận ngon ành nhưng mà gửi cho bb thi ko được hik ai biết chỉ mình với, máy khác ngoài bb cung ko thể gửi được cho mình
    xin các pro chỉ giáo và giúp đỡ
    xin cám ơn a/e
    ^ ^ !
    =))layfull:layfull:
    :hot::hot::hot::hot::hot:
    bạn mới xài bb ah? như này nhé: bật bluetooh trên cả hai máy, sau đó dò tìm như bình thường, tìm thiết bị xong nhập password để kết nối 2 máy xong, thoát ra, nếu bạn muốn nhận file từ máy khác thì mở thư mục media vào 1 folder bất kỳ, bấm menu chọn receive using bluetooh roồi chọn ok. vậy là bb đã sẵn sàng nhận file. sau đó dùng máy kia gửi file qua, bb của bạn sẽ có thông báo nhận file và cho phép bạn chọn thư mục để lưu file, bấm ok để bắt đầu nhận file. ngồi chờ, xong.

Trích dẫn Gửi bởi xedapoi
    hik
    minh thu roai
    2 kai bb voi nhau ko hte gui dc no cu bao loi
    roai thi no bao gui dc 100% nhung may' kia ko nhan được gi ka
    pan' bt giữa bb va nokia thi dc
    nokia pan sang ko dc
    hik
    hik
    ko dung được bluetooth của bb roài huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
    bluetooh của bb là 1.1 nên bắn hơi bị lâu, nếu file quá lớn thì thường bị như vậy, bạn kiểm tra bộ nhớ máy xem còn đủ ko trước khi bắn