Kết quả 1 đến 10 của 10

Gặp vấn đề nan giải với youtube

các anh cho em hỏi, bb bold 9700 của em lúc trước vào youtube cực ngon. từ khi up lên bản rom leak 6.0.0.534, e ko xem đc nữa, nó cứ báo "content not available. server is blocked or unresponsive". em đã hạ xuống bản rom cũ và hiện giờ là 6.0.0.650 vẫn không xem được. bên cạnh đó, opera mini của em lúc trước vào facebook xem hình rất tốt, to, đẹp. giờ thì nhỏ xíu @@. em dùng mạng 3g chứ không dùng wifi, cài service book của dauden í, trc giờ xài rất tốt, ko hiểu sao giờ lại dở chứng. mong các anh chỉ giáo, em cảm ơn nhiều!!!

hic, không có anh nào giúp em hết à (

Trích dẫn Gửi bởi duy131295
    hic, không có anh nào giúp em hết à (
    bạn backup dữ liệu trước, wipe máy bằng tool jm comander cho sạch, tiến hành uprom lại. các công cụ bạn thể search trên diễn đàn.

Trích dẫn Gửi bởi 3-6-0-do
    bạn backup dữ liệu trước, wipe máy bằng tool jm comander cho sạch, tiến hành uprom lại. các công cụ bạn thể search trên diễn đàn.
    em sẽ làm thử. cảm ơn anh nhé.

hey ya, em đã làm đủ mọi cách rồi mà ko đc. bó tay. em nghĩ có thể là do mạng hay là do youtube bị chặn :s

chắc do mạng chặn rùi. bạn dùng mạng gì ?các phần mềm khác có kết nối mạng ko(google map...)

Trích dẫn Gửi bởi khanhnam73
    chắc do mạng chặn rùi. bạn dùng mạng gì ?các phần mềm khác có kết nối mạng ko(google map...)
    tất cả các apps đều chạy vù vù. thậm chí em còn xem tv trực tuyến vẫn tốt lắm. kiểu này chắc mượn sim thử xem sao @@

pác có thể thử với phần mềm khác mang tên vuclip xem sao :d

haizz, thử sim của nhỏ em rồi mà vẫn ko đc ạ. ko biết máy em bị cái gì nữa, chắc bữa nào đem lên dauden nhờ mấy anh trên đó sửa xem sao. em rất hay dùng youtube, cứ thế này e biết lấy gì coi, ko lẽ xem mobile tv mãi @@

em thì vẫn không thể dùng được youtube mặc dù đã tải các phần mềm hỗ trợ. có thể là do từng bản rom