Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Trích dẫn Gửi bởi bemangau
    em mới dùng em z10 mà vao blackberry worl nó toàn báo lỗi kết nối blackberry worl phải đóng lại là như thế nào ạ
    máy bạn đã bị lỗi hệ điều hành bạn nhé, bạn có thể tham khảo các bản rom phù hợp trong topic này. tải về chạy lại mới hết được bạn nhé, lưu ý trước khi chạy lại nên sao lưu bộ nhớ trong, danh bạ và tin nhắn nữa nhé.

e dang o bên lào không có laptop nen e k lzj dc nhọ vãi

e dang o bên lào không có laptop nen e k lzj dc nhọ vãi
    híc, mình tưởng bạn ở vn, nếu như vậy thì khoan đã bạn àh, chắc bạn về vn sẽ vào bb world đc đó.

vay ạ bây h e cha tai dc ung dung nao chi co face voi luot web thoiem mun tai ung dung apk. ma k được

vay ạ bây h e cha tai dc ung dung nao chi co face voi luot web thoiem mun tai ung dung apk. ma k được
    bạn cứ lên bằng browser kiếm trang web tải apk là tải về đc mà, không nhất thiết phải sử dụng mấy kho ứng dụng android để tải. hihi

Trích dẫn Gửi bởi nông dân
    bạn cứ lên bằng browser kiếm trang web tải apk là tải về đc mà, không nhất thiết phải sử dụng mấy kho ứng dụng android để tải. hihi
    em tải về nó toàn báo là k thể mở có phải nang cấp lên 10.2 k ạ e đang ở 10.1

em tải về nó toàn báo là k thể mở có phải nang cấp lên 10.2 k ạ e đang ở 10.1
    wow bạn ơi, bản chính thức đang ở bản 10.2.1 bạn nên nâng cấp, vì bản rom 10.1 còn rất nhiều hạn chế và rất nhiều lỗi bạn nhé. khuyên bạn nên nâng cấp lên luôn bạn nha

Trích dẫn Gửi bởi nông dân
    wow bạn ơi, bản chính thức đang ở bản 10.2.1 bạn nên nâng cấp, vì bản rom 10.1 còn rất nhiều hạn chế và rất nhiều lỗi bạn nhé. khuyên bạn nên nâng cấp lên luôn bạn nha
    vang nhung em phai ve việt đã mới tải đk

vang nhung em phai ve việt đã mới tải đk
    chúc bạn đi lào vui vẻ :d:d:d

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối