Kết quả 1 đến 3 của 3

lỗi định dạng tập tin

em là người mới sử dụng blackberry và em đang sở hữu em z3. em có gắn 1 thẻ nhớ 8gb nhưng không biết sao khi chép nhạc .mp3 và .mp4 vào thì có cái hát phát được, có cái không phát được mà bị báo là tập tin đa định dạng không sử dụng được.
    em mới sử dụng bb nên không hiểu nó bị vấn đề gì, do thẻ nhớ hay do máy hay do định dạng file không đúng.
    nhờ ae cao nhân giúp đỡ để em sử dụng bb dễ dàng hơn!!!

Trích dẫn Gửi bởi ntquiagpps
    em là người mới sử dụng blackberry và em đang sở hữu em z3. em có gắn 1 thẻ nhớ 8gb nhưng không biết sao khi chép nhạc .mp3 và .mp4 vào thì có cái hát phát được, có cái không phát được mà bị báo là tập tin đa định dạng không sử dụng được.
    em mới sử dụng bb nên không hiểu nó bị vấn đề gì, do thẻ nhớ hay do máy hay do định dạng file không đúng.
    nhờ ae cao nhân giúp đỡ để em sử dụng bb dễ dàng hơn!!!
    đúng rồi bạn, mp4 có nhiều định dạng lắm. nếu như bạn chép những định dạng không phù hợp thì máy sẽ không nhận dạng được định dạng để phát nhạc, bạn có thể cài những phần mềm khác hỗ trợ chơi nhạc đa định dạng về máy trên blackberry world bạn nhé

thanks anh đã giúp đỡ nhé. nhưng mà anh có thể cho biết là phần mềm nào luôn được không ah. em cám ơn anh trước nhé ^_^