Kết quả 1 đến 8 của 8

Lỗi máy chạy chậm

các bạn ơi!tại sao cai bb 9520 của mình cứ khoảng 2 phút thì trên màn hình lại xuất hiện một cái đồng hồ nhỏ xíu, khi nó xuất hiện làm cho máy chạy chậm lại cảm ứng không chạy được, nó xuất hiện khoang 3s rồi hết.các bạn giúp mình khắc phục cái đó nha.cảm ơn:cry:

bạn thử kiểm tra nhấn giữ menu cho có chương trình nào chạy ngầm trên máy hay k? nếu có nhấn menu -> close hay exit để đóng hẳn ứng dụng nha bạn.

bạn nên chạy lại hệ điều hành cho máy nhé.

mình không biết cách lam như thế nào cả.với lại do có cái đó nên máy hết mau hết pin và thường nóng máy nữa

co the co nhieu chuong trinh dang chay ngam do ban...

chắc bạn cài các pm có xung đột với nhau. bạn cố nhớ xem máy bị vậy từ khi nào? thời gian đấy bạn có cài pm j vào máy ko? hoặc bạn up lại rom xem sao nhé. chúc bạn vui! thân

mình là con gái không rành chuyện đó lắm.máy mới bị cách đây một ngày thôi.mình không biết cách up lai rom sao nữa.các bạn có thể hướng dẫn kỹ dùm mình được không.mình cảm ơn nhiều!!!!!

storm 2 nếu bạn cài pm unlock giống ip thì cũng hay bị lỗi lắm đấy ( pm khi cài vào có dòng slide to unlock giống ip đấy). up rom thì đã có nhiều thớt bàn rồi mà bạn, lần sau bạn search kĩ rồi hãy post bài nha. 952 có bản rom 5.0.0.1077 mình nghe nói là khá ổn định(bạn tham khảo nhe), link down cho bạn đây:
    https://swdownloads.blackberry.com/downloads/browsesoftware.do
    bạn tham khảo link sau để up rom nè:
    http://dauden.vn/showthread.php?688-huong-dan-cach-nang-cap-up-rom-cai-he-dieu-hanh-cho-blackberry
    nếu bạn ở sg or hn thì có thể qua dâu đen các anh í hỗ trợ cho bạn nhé. chúc bạn vui. thân!
    :dance::dance::dance::dance::dance: