Kết quả 1 đến 6 của 6

thường thì 9930 là dòng cdma nên sóng của nó ở vn mình sẽ ko tốt bằng những dòng chuyên gms đâu bạn, nếu bạn thix kiểu dáng của 99xx thì bạn nên thêm 1 tí mua 9900 xài thì tốt hơn. ở vn mình thì chuyên về gsm ( xài sim ) bạn à mà 9900 lên bis cũng tốt hơn là 9930 nữa

thực ra là không có vấn đề gì về sóng cả.nó chỉ có ảnh hưởng vấn đề vào mạng thôi vì nó là dual sim chính vì thế gprs hay chập chờn cũng như 3g cũng vậy và cũng k có bis được.với giá em nó mềm thì đó cũng là 1 lựa chọn hợp lý cho em nó
    mình đã dùng qua 9650 2 năm mình có những nhận xét vậy,chọn bản os phù hợp với nó để đỡ ngốn pin
    thanks

Trích dẫn Gửi bởi bb9900/9930
    thưa các bác, em đang muốn mua con 9930 nhưng vẫn còn phân vân vụ sóng của nó, vì em thường phải đi công tác tỉnh, và nước ngoài. bác nào có kinh nghiệm nhiều xin chỉ giáo cho em vài điêu. tks
    nếu để nghe gọi thì không có vấn đề gì , nhưng nếu để truy cập enternet hay bis/bes thì 9930 không phải là chiếc điện thoại thích hơp cho việc này,, dù sao mình cũng khuyên bạn nên dùng 9900 .

cam on cac huynh nhieu. co le e se can nhac lai voi con 9900 vay.

cảm ơn thông tin của bác