Kết quả 1 đến 4 của 4

Chuyen du lieu giua cac may BB va BB voi Nokia

chào các bác,

em có việc lăn tăn này muốn nhờ các bác.
    hôm trước em định bán cái bb9800, nhưng bà xã em muốn dùng cái này, vì em mới có cái bb9900 mới xách tay về hôm qua.

tình hình là em chỉ có 1 cái máy tính, đang cài bdm để đồng bộ dữ liệu của con bb9800 và đồng bộ với outlook trên máy tính.

bây giờ em muốn chuyển toàn bộ dữ liệu của bb9800 trên bdm và outlook qua cho con bb9900 mới.

sau đó em muốn chuyển danh bạ của máy nokia cũ của bà xã em qua cho con bb9800.

các bác chỉ giúp em các bước chuyển đổi, vì hiện tại em chỉ có 1 máy tính thôi.

em cám ơn các bác nhiều!

nhân

Trích dẫn Gửi bởi nhan bb9800
    chào các bác,

em có việc lăn tăn này muốn nhờ các bác.
    hôm trước em định bán cái bb9800, nhưng bà xã em muốn dùng cái này, vì em mới có cái bb9900 mới xách tay về hôm qua.

tình hình là em chỉ có 1 cái máy tính, đang cài bdm để đồng bộ dữ liệu của con bb9800 và đồng bộ với outlook trên máy tính.

bây giờ em muốn chuyển toàn bộ dữ liệu của bb9800 trên bdm và outlook qua cho con bb9900 mới.

sau đó em muốn chuyển danh bạ của máy nokia cũ của bà xã em qua cho con bb9800.

các bác chỉ giúp em các bước chuyển đổi, vì hiện tại em chỉ có 1 máy tính thôi.

em cám ơn các bác nhiều!

nhân
    bác có thể tham khảo với bài viết này [hướng dẫn] toàn tập cách đồng bộ danh bạ từ blackberry sang các thiết bị khác và ngược lại.

cám ơn bác bonconmat. em đang lăn tăn vì không biết cai bdm có phân biệt được 2 máy bb khác nhau hay không, làm sao để outlook phân biệt được 2 list của 2 bb khác nhau ? hiện tại nó nhận diện con bb9800, làm sao để biết em muốn chuyển toàn bộ dữ liệu của con bb9800 hiện tại qua con bb9900 mới ?

cám ơn bác lần nữa.

Trích dẫn Gửi bởi nhan bb9800
    cám ơn bác bonconmat. em đang lăn tăn vì không biết cai bdm có phân biệt được 2 máy bb khác nhau hay không, làm sao để outlook phân biệt được 2 list của 2 bb khác nhau ? hiện tại nó nhận diện con bb9800, làm sao để biết em muốn chuyển toàn bộ dữ liệu của con bb9800 hiện tại qua con bb9900 mới ?

cám ơn bác lần nữa.
    chắc chắn 101% là máy luôn nhận thấy. cấm con 9800 vào máy chọn chế độ backup all >> cấm 9900 vào máy chọn chế độ restore all. có thể tham khảo thêm ở đây nhá >>> hướng dẫn lại cách backup + up rom + restore chi tiết cho blackberry.