Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

bb 9810 đèn nền các phím menu, call, trackpad không sáng....

mình dùng bb 9810
    máy đang sử dụng bình thường, tự nhiên hôm nay đèn nền phím 3 phím call, menu, trackpad không còn sáng nữa
    3 phím đó vẫn bấm bình thường
    các bro biết máy mình bị gì kô ?

chào anh, máy anh đang gặp lỗi cáp menu > có thể trong quá trình dùng cáp bị ẩm ướt làm hư một đèn. còn một đèn anh nhờ các anh kỷ thuật tắt luôn để cho nó đẹp và đỡ hao pin. thay cái này thì lâu mà hàng thì hiếm anh ạ.

lỗi cable là chắc chắn rồi, đã gặp trường hợp này. nếu không gây ảnh hưởng gì nhiều thì bạn có thể để vậy mà dùng luôn, đỡ phải bung máy.

Trích dẫn Gửi bởi 3-6-0-do
    lỗi cable là chắc chắn rồi, đã gặp trường hợp này. nếu không gây ảnh hưởng gì nhiều thì bạn có thể để vậy mà dùng luôn, đỡ phải bung máy.
    thay cable hết bao nhiêu vậy bạn ?

Trích dẫn Gửi bởi ngatuannb
    thay cable hết bao nhiêu vậy bạn ?
    hok biết nữa bạn, nghe đâu hơn 1tr áh, bác 4conmat có biết không, chỉ với....

nghe mấy bác kỹ thuật dd khuyên đừng nên đụng chạm gì vào màn hình, thay xong rồi không thể nào được như zin, vì vậy bạn nghe lời bác bonconmat cho rồi:d

mấy máy trượt mà đã bung ra thay thì khi gắn vào nó ko khít và ko rơ như ban đầu nữa đâu bạn à, để vậy xài lun cho độc :d

Trích dẫn Gửi bởi namnt276i
    mấy máy trượt mà đã bung ra thay thì khi gắn vào nó ko khít và ko rơ như ban đầu nữa đâu bạn à, để vậy xài lun cho độc :d
    lỗi này có nghiêm trọng kô vậy bạn ?

mình thấy nó cũng đâu có gì nghiệm trọng đâu, chỉ là 3 phím ko sáng đèn thôi mà :d còn nếu bạn thấy như vậy ko thích hay bất tiện thì bạn thay bạn à

Trích dẫn Gửi bởi namnt276i
    mình thấy nó cũng đâu có gì nghiệm trọng đâu, chỉ là 3 phím ko sáng đèn thôi mà :d còn nếu bạn thấy như vậy ko thích hay bất tiện thì bạn thay bạn à
    để lúc nào rảnh mang đến dauden kiểm tra, ko biết giá cả thế nào đây

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối