Kết quả 1 đến 9 của 9

Cần giúp đỡ bb 9790

máy của e tự nhiên không hiện ngày tháng,đồng hồ cột sóng,tên nhà mạng,thời lượng pin,tắt nguồn khởi động lại thì lại hiện lên,nhưng đc khoảng 1 lúc lại bị ẩn.chắc là do e ấn linh tinh vào cái j đó.bác nào biết cách chỉ giúp e với

bạn có thể chụp cái hình màn hình và post lên cho mọi người xem thử không bạn

chụp một vài tấm hình post lên đi bác.

e đã up ảnh lên rồi.các bác xem và cho y kiến e với.ko có cách nào lại phải up rom lại thì ngại quáopo28:

Trích dẫn Gửi bởi quynh87
    e đã up ảnh lên rồi.các bác xem và cho y kiến e với.ko có cách nào lại phải up rom lại thì ngại quáopo28:
    up rom lại đi bác, để được yên tâm sử dụng sau này :d, bản rom chuẩn 9790
    nếu được bác đem ra trung tâm để được cài đặt nhanh hơn.

Trích dẫn Gửi bởi bachhd
    up rom lại đi bác, để được yên tâm sử dụng sau này :d, bản rom chuẩn 9790
    nếu được bác đem ra trung tâm để được cài đặt nhanh hơn.
    cảm ơn bạn.lại phải up rom.:d

khoan up rom nếu chưa xác định nó nguyên nhân gì, bạn nhớ bạn cài gì nó bị như vậy không ? nếu không nhớ thì bạn xóa hết ứng dụng nào lạ trong máy, sau đó kiểm tra lại. đây không phải nguyên nhân do rom

cảm ơn các bác ko phai do rom thì e cũng phải up lai thôi.dùng bản rom nay.pin hơi kém cảm ứng ko đươc mượt cộng thêm cái lỗi chưa bao giờ gặp kia nữa thì phải up lai thôiopo28:

cảm ơn các bác ko phai do rom thì e cũng phải up lai thôi.dùng bản rom nay.pin hơi kém cảm ứng ko đươc mượt cộng thêm cái lỗi chưa bao giờ gặp kia nữa thì phải up lai thôiopo28:
    nếu bạn muốn up lại rom thì bạn chọn bản os 7.1.0.523 đó bạn, bản đó vừa ổn định lại đỡ tốn pin bạn à