Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 30

Vấn đề kích hoạt BH & check bảo hành BlackBerry Smartcom cho máy BB10

mua z10 từ ngày 9/4/2014 tại hoanghamobile.com mà tới nay chưa đc kích hoạt bảo hành. gọi số 0942892255 chi nhánh ở tp.hcm thì không liên lạc được. còn vào web bảo hành điện tử thì không vô đc http://vietnamblackberry.com/imei/check_warranty/ không hiểu sao luôn. mọi người có ai giống mình không?

Trích dẫn Gửi bởi banh duc hoai
    mua z10 từ ngày 9/4/2014 tại hoanghamobile.com mà tới nay chưa đc kích hoạt bảo hành. gọi số 0942892255 chi nhánh ở tp.hcm thì không liên lạc được. còn vào web bảo hành điện tử thì không vô đc http://vietnamblackberry.com/imei/check_warranty/ không hiểu sao luôn. mọi người có ai giống mình không?
    mình mới kiểm tra thấy trang web đang lỗi 500, nếu bạn mua của hoàng hà thì bên đó sẽ thực hiện kích hoạt cho bạn, bạn chỉ việc dùng, máy hư thì mang lên trung tâm hành người ta dò lại và kích hoạt cho bạn. còn nếu bạn thấy sốt ruột quá thì tới cửa hàng nhờ họ kích.

chẳng là em mới mua một em z10 chính hãng, được gần một tháng rồi, loay hoay mãi mà không check được bảo hành, vào trang vietnamblackberry.com để check thì hình như wep die rồi. lo quá,thấy bảo là bảo hành điện tử mà ko thấy chỗ check bảo hành chỗ nào cả, bác nào có cao kiến chỉ giúp em vụ này với.

máy của e bị lỗi camera.mỗi lần mở lên nó thông báo camera k khởi động được.k biết mang ra smatcom thi mất mấy ngày mới xong .máy e màu trắng mới mua vài tuần và dùng hệ điều hành mới nhật.moi người giúp với

Trích dẫn Gửi bởi nguyen thanh huy
    máy của e bị lỗi camera.mỗi lần mở lên nó thông báo camera k khởi động được.k biết mang ra smatcom thi mất mấy ngày mới xong .máy e màu trắng mới mua vài tuần và dùng hệ điều hành mới nhật.moi người giúp với
    mất 30' hoặc ít hơn. lỗi này chỉ do os thôi bạn.

bạn có biết giờ làm việc của chỗ bảo hành smatcom k.

Trích dẫn Gửi bởi nguyen thanh huy
    bạn có biết giờ làm việc của chỗ bảo hành smatcom k.
    họ làm việc giờ hành chính, nghỉ thứ 7 chủ nhật thì phải

tới cửa hàng thì nv lại nói là cứ giử hóa đơn mua hàng lại đi, trên đó có cái imei rồi, khi nào cần bảo hành thì đem lên đưa ra tụi nó bảo hành hết. pó tay thôi

oài, ko có cao thủ nào có ý kiến cả @_@

m cũng giống b , nhưng thấy con dép 10 chua có vấn đề gì lớn , trừ mỗi pin yếu thui

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối