Kết quả 1 đến 7 của 7

30% se tắt nguồn hehe

đã dùng tới 0% em ấy vẫn an toàn.cầu mong vẫn ổn định như vậy.hehe

bạn có thể nêu chi tiết hơn một chút về mức độ và thời gian bạn sử dụng các ứng dụng được không? tks

trước tiên mình khôi phục cài đặt gốc,chuyển các file apk về bar để dùng.dùng kiệt pin và sạc 8 tiếng 3 lần.từ 7h đến 22h thực hiện khoảng 50 cuộc dt.6h về nhà là bật wifi suốt để chơi hayday tới 23h đi ngủ và sạc pin luôn là vừa,lúc đó pin còn khoảng 10%.nói chung là pin mình cảm thấy lâu hơn hẳn lúc trước.

Trích dẫn Gửi bởi halionline
    trước tiên mình khôi phục cài đặt gốc,chuyển các file apk về bar để dùng.dùng kiệt pin và sạc 8 tiếng 3 lần.từ 7h đến 22h thực hiện khoảng 50 cuộc dt.6h về nhà là bật wifi suốt để chơi hayday tới 23h đi ngủ và sạc pin luôn là vừa,lúc đó pin còn khoảng 10%.nói chung là pin mình cảm thấy lâu hơn hẳn lúc trước.
    minh da up cai nay tu khi no bat dau va dung den bay gio, ket qua giong nhu ban noi do, chuc ban khoe

Trích dẫn Gửi bởi trieuhung
    minh da up cai nay tu khi no bat dau va dung den bay gio, ket qua giong nhu ban noi do, chuc ban khoe
    thật ra mình cũng chưa định update lên 2977 đâu.lúc xài 2941 thì thấy nó báo update rồi,thấy mọi người feelback nói hao pin nên cũng chưa dám up.bữa tính khôi phục cài đặt gốc với xả pin.ai ngờ quên tắt 3g nó tự tải và cài luôn.cũng may xài thấy quá ok nên ko sao.

p/s:vừa mới hủy gói 3g xong.cũng may có 17mb.chứ khoảng 1gb chắc cạn sạch tiền dt =))