Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49

Bạn có thường xuyên sử dụng điều hướng Trackpad?

[img]http://www.**********************/attachments/blackberry-classic-9479-jpg.67645/[/img]

có lẽ chúng ta không thể quên được những phím chức năng đầy mê hoặc và tiện dụng từ trackwhell, trackball rồi trackpad. thế nhưng khi lên các dòng blackberry 10 full cảm ứng dường như người dùng không còn thấy măn mà nhiều với những phím điều hướng đầy lạ lùng này. quay lại 1 thời dòng bbos làm khuynh đảo thì trackpad lại là một bí ẩn đầy cuốn hút khi người ta chẳng biết chủ nhân của nó đã điều chỉnh cái màn hình điện thoại chạy lên chạy xuống ở đâu nữa.

trước kia với các dòng bbos không cảm ứng thì trackpad vô cùng hữu dụng và được săn lùng để có thể sở hữu. và khi công nghệ màn hình full cảm ứng ra đời khi người ta lại chẳng còn chú ý nhiều nữa. đặc biệt là với những dòng bb 10 như classic lại càng tuyệt diệu hơn, nhưng phải chăng trackpad lại trở thành thừa thãi? thực ra bản thân mình đang dùng 1 chiếc 9900, mình cũng rất ít khi dùng tới trackpad. khi được cầm trên tay chiếc classic với màn hình to hơn, mình gần như chẳng cần sử dụng tới trackpad nữa.

tất nhiên là tùy vào sở thích và khả năng sử dụng mỗi người. ví dụ như nếu dùng điện thoại bằng 1 tay thì phím chức năng này hỗ trợ rất tốt. nhưng bình thường bạn có thường xuyên sử dụng phím điều hướng trackpad chứ?

bbvn.net

mình ko có nên ko dùng >.<

chỉ dùng khi nào cần edít văn bảng. nói chung đó là sự tuyệt vời.

đang dung passport mấy hôm nay lại có hứng muốn dùng classic giờ phải làm sao nhờ? khó quá:s

trackpad để cho đẹp thôi! mấy dòng os6 mới phát huy hết tác dụng dc. bản thân thấy trackball thích dùng hơn! trackwhell thì càng phê! trackpad 99 thích cái đèn nền sáng từ từ trang trí thôi.

không nhá. vì mình dùng z30 :d

Trích dẫn Gửi bởi chàng dâu
    đang dung passport mấy hôm nay lại có hứng muốn dùng classic giờ phải làm sao nhờ? khó quá:s
    mua thêm 1 chiếc nữa. hay bán pp cũ đi là mua dc em classic mới tinh tươm :d

không, vì mình dùng trackball để di chuyển. :d

Trích dẫn Gửi bởi mèo
    mua thêm 1 chiếc nữa. hay bán pp cũ đi là mua dc em classic mới tinh tươm :d
    nghe có vẻ hợp lý à ha

Trích dẫn Gửi bởi chàng dâu
    bán rẻ pp cho aric đi @chàng dâu (rofl)

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối