Kết quả 1 đến 6 của 6

Priv sẽ hỗ trợ chuyển dữ liệu qua lại với nền tảng BlackBerry 10?

[img]http://www.**********************/attachments/tt-jpg.69101/[/img]

như các bạn đã biết, việc chuyển đổi dữ liệu cá nhân từ điện thoại blackberry os đến blackberry 10 thực sự là khá dễ dàng với công cụ hỗ trợ đắc lực đó là bdm và blackberry link. nhưng khi chuyển đổi qua nền tảng hệ điều hành android thì chúng ta chắc hẳn sẽ đặt ra một câu hỏi lớn đó là có thể chuyển đổi dữ liệu qua lại nền tảng blackberry 10 và android hay không. và blackberry priv sẽ làm như thế nào?

phỏng đoán này dựa trên phân tích của hình ảnh rò rỉ mới đây về ứng dụng trên blackberry priv, nhận định này cũng đã được mổ xẻ và phân tích với thành viên trên các trang chuyên sâu về blackberry như crackberry, bbru... và tất nhiên chúng ta sẽ thấy một điều rằng priv sẽ hỗ trợ chuyển đổi dữ liệu qua lại dễ dàng bằng ứng dụng cài sẵn khi ra mắt.

[img]http://www.**********************/attachments/1445251005480-jpg.69100/[/img]

nhìn vào hình ảnh chụp màn hình rò rỉ chắc chắn các bạn thấy rằng ứng dụng content transfer trên blackberry priv đã nói lên tất cả. ứng dụng khi nhìn vào sẽ thấy icon hình ảnh blackberry passport kết hợp cùng priv chắc chắn người dùng cũng hiểu ra phần nào tính năng, có thể tính năng này sẽ giống như device switch trên các nền tảng blackberry vì thế những ai có ý định nâng cấp lên blackberry priv vào dịp cuối năm nay chắc hẳn sẽ không cần lo lắng về vấn đề này. ứng dụng này hỗ trợ chuyển hình ảnh, video, danh bạ và nhiều hơn nữa dành cho các nền tảng android, ios, blackberry 10 và blackberry 7.

bạn nghĩ sao về mức độ hoàn thiện sản phẩm blackberry priv - chắc chắn còn nhiều ẩn số chúng ta chưa biết nhưng càng ngày càng thấy điều hấp dẫn và mới lạ của mẫu điện thoại mới này !

bbvn.net
    tổng hợp​

có thêm blend nữa thì ngon :v

Trích dẫn Gửi bởi danhpro23296
    có thêm blend nữa thì ngon :v
    thank bác đã gợi ý ! blend mình nghĩ chắc là chưa do trước giờ bb chỉ đồng bộ thông báo trên bb10 đến pc hay máy tính bảng

đợi giá của em này về vn như thế nào đã, có thể 2 tay 2 súng thì sao
    một bên là se vs bb10 and priv vs marshmallow, có thể lắm chứ({})

klq: bác nông dân làm cái topic dự đoán xem ẻm priv này chính thức được gia công ở đâu đi bác. ? chị na bởi foxcom hay anh mễ ? kkk.
    em thì lại đang sợ nếu dính vào cuộc chơi ăn roi tàn khốc về cấu hình cũng như thời gian ra mắt của các sp mới thì chỉ có chị na mới đáp ứng được tốc độ đó mất.

from apple.

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    klq: bác nông dân làm cái topic dự đoán xem ẻm priv này chính thức được gia công ở đâu đi bác. ? chị na bởi foxcom hay anh mễ ? kkk.
    em thì lại đang sợ nếu dính vào cuộc chơi ăn roi tàn khốc về cấu hình cũng như thời gian ra mắt của các sp mới thì chỉ có chị na mới đáp ứng được tốc độ đó mất.

from apple.
    hihi cứ không liên quan hoài bác. =)) em nghĩ priv thì chắc hẳn blackberry sẽ không phụ thuộc vào hãng sản xuất phần cứng như foxcoon đâu bác ạ. một chia sẻ cũng hay, hihi thank bác nhiều nhé !

đúng là android phải cấu hình cao mới chiến được vì android chiếm tài nguyên nhiều quá. em thì chắc vẫn trung thành vớ bb10 =))