Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 44
    doc mot mach xong moi thay bai viet dai va rat hay.tks. ace cho minh hoi minh dung vinafone.chua dang ki duoc bis/bes nhung sao co logo đauen gan cot song roi? va lai nhan duoc thong bao la bb da duoc dang ki voi nha mang.cam on cac anh

xin loi admind vi khong biet su dung tieng viet bo dau

con bold97 ( t-mobile, made in mexico, vendor 100) của mình thì thấy thông số kỹ thuật rất ổn, up rom nhiều lần không thấy sao, đã tháo kiểm tra main: lồng sỉn, vỉ phím có chữ china, pin cũng made in china, cũng chẳng biết sịn hay lởm nữa :banghead:

chào cả nhà! trước tiên xin gởi lời cảm ơn đến cả nhà đam mê bb.
    mình đang tim hiểu về bb và muốn mua con bb9000. có ace nào dùng rồi thì cho mình biết con nó như thế nào nhé! mua ở đâu và cách kiểm tra luôn hihihihi
    cảm ơn cả nhà. pm:truongson_nguyen2001@yahoo.com

bài viết rất bổ ích. up cho một tình yêu blackberry.

thank you for share !
    các pro cho em hỏi các đời 9*** thì làm sao phân biệt được ạ? em newbie có gì anh em bỏ qua nhé

sao em 9000 của mình bàn phím nó lại khác nhỉ? không phải là qwert mà là awert :confused1bb:

thế mua trên ebay tại mỹ rồi xách tay về thì có đụng phải china không mấy bác?, có bác nào gặp chưa hay cứ yên tâm xài?

anh em nào đã từng mua hàng trên ebay mỹ rồi cho mình tỏi tổng chi phí dề ship về việt nam là bao nhiêu vậy? em định mua rồi nhờ ebay việt nam ship hàng về.
    thanks all

Trích dẫn Gửi bởi hung k. hoang
    anh em nào đã từng mua hàng trên ebay mỹ rồi cho mình tỏi tổng chi phí dề ship về việt nam là bao nhiêu vậy? em định mua rồi nhờ ebay việt nam ship hàng về.
    thanks all
    mình thấy ebay hợp tác với chợ điện tử có tính cả phí ship tất tần tật luôn. bạn chọn sản phẩm rồi xem thử xem.

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối