Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 45
    Trích dẫn Gửi bởi nguyễn quang thái
    đề nghị lần sau không được đăng ảnh lừa tình. lừa gì thì lừa chứ đừng lừa tình
    vâng, thể theo yêu cầu các anh có cái gì thì lừa cái đó. lần sau mèo xin phép được lừa..blackberry :d

Trích dẫn Gửi bởi black4u
    hay có thói quen đọc báo trước khi ngủ nên hay để đt đầu giường, lúc nào buồn ngủ mình để qua chế độ này để đảm bảo sức khoẻ và tiết kiệm pin. nếu để bedside mode thì vẫn còn các kết nối nên vẫn sẽ ảnh hưởng sức khoẻ
    mình toàn làm biếng, để wifi 24/24. nhưng khi ngủ thì quăng xuống chân giường. cách nhau 1m65 chắc cũng không sao nhỉ :d

Trích dẫn Gửi bởi mèo
    mình toàn làm biếng, để wifi 24/24. nhưng khi ngủ thì quăng xuống chân giường. cách nhau 1m65 chắc cũng không sao nhỉ :d
    bạn giống vợ tớ, nghịch chán rồi co chân lên kẹp điện thoại vào 2 ngón chân thả xuống cuối giường, mặc muốn dẫm đạp thế nào thì dẫm. tuy nhiên chắc bạn không ẩu như vợ tớ, coi cái điện thoại như đồ chơi, chỗ nào cũng thấy quăng quật, nên chả bao giờ cho phép mua đt đắt tiền, hehehe

Trích dẫn Gửi bởi nguyễn quang thái
    đề nghị lần sau không được đăng ảnh lừa tình. lừa gì thì lừa chứ đừng lừa tình
    ảnh thật đó bác, hnay mèo thấy mấy anh không khen nên đôi avatar ấy mà =))

bạn giống vợ tớ, nghịch chán rồi co chân lên kẹp điện thoại vào 2 ngón chân thả xuống cuối giường, mặc muốn dẫm đạp thế nào thì dẫm. tuy nhiên chắc bạn không ẩu như vợ tớ, coi cái điện thoại như đồ chơi, chỗ nào cũng thấy quăng quật, nên chả bao giờ cho phép mua đt đắt tiền, hehehe
    sự thật là giống thôi xong tương lai vài năm nữa mình sẽ chẳng biết điện thoại đắt tiền là gì rồi

Trích dẫn Gửi bởi ngô tấn kha
    bbos 7.1 có chức năng hẹn giờ tắt mở, sáng tự động nó mở lên báo thức mình, công nhận "smart" hơn bb10 =))
    từ tho 4.2 đã thấy có rồi

Trích dẫn Gửi bởi mèo
    sự thật là giống thôi xong tương lai vài năm nữa mình sẽ chẳng biết điện thoại đắt tiền là gì rồi
    sài 9981 đê khỏi lo xước máy ^^

sài 9981 đê khỏi lo xước máy ^^
    vâng. tương lai gần thôi. vì mình đang dùng 9780 mà. sai số 1 xíu chắc ko sao. hehe

Trích dẫn Gửi bởi mèo
    pr chiều cao trá hình =))

"chế độ máy bay" là yêu cầu bắt buộc đối với tất cả các thiết bị di động mà. giờ khó tìm thiết bị smartphone nào k có chế độ này.

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối