Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 63
    q10 thailand (lần đầu được bóc tem) + 8900

cho xin cách chuyển cuộc gọi từ pp qua bb9000 được không? quá hay nếu làm được, vì đi chơi thể thao chỉ mang em9000 ra sân thôi, e pp phải ở nhà vì ...sợ ra gió ốm!

mình thì z30+8700xc hoặc 9000
    nc là chưa sài tai nghe vì bây giờ chả đi xe mâya mà toàn ở một chỗ

mình đang xài z30 vs 99 :d. đang thích hs700 mà chưa có đk mua

2 tay 2 súng từ lâu rồi nhưng chưa bao giờ là 2 em bb cả. hiện tại đang rất hài lòng với classic và m8 song kiếm hợp bích. đơn giản vì android nhiều app và giá hợp lý hơn ip nhiều lần :d

thật ra là thích 99 hơn classic vì bbos đã hơn nhưng lo lắng nhà mạng sẽ chấm dứt với bis sớm nên đành dùng bb10 vậy. sau này có gì thì vẫn giữ lại xài làm kỷ niệm được

mình mới dùng thêm classic với z10, thấy classic nặng và đầm tay thật, đang kết hợp dùng tai nghe n95, nhưng tai này lởm quá, nhiều lúc vẫn fải tắt bluetooth để rút đt ra nghe khi đi ngoài đường, còn trong phòng kín có vẻ ổn hơn. đúng là để classic trong túi quần mà ko có thắt lưng thì tụt là cái chắc

Trích dẫn Gửi bởi tranvu0988
    cũng đang cặp kè 2 em blackberry, blackberry q10 và 8707, hai máy phục vụ quá tốt công việc hằng ngày của mình, mình thì không giải trí nhiều trên blackberry, chỉ fb, web đọc diễn đàn thôi. các tác vụ, công việc nặng thì làm trên máy tính.
    8707 để dùng cho công việc còn q10 để chụp 8707 khoe(rofl) va chém gió

Trích dẫn Gửi bởi fang
    được nha bạn, mình chuyển từ bb10 về 9900 tốt, 9810 thì cũng là os 7.1 nên chắc áp dụng được

trên blackberry 10 bạn tải về phần mềm contactimex trên blackberry world, xuất ra file danh bạ vcf.

sau đó kết nối bluetooth hai máy rồi trên bb10 vào quản lý tài liệu tìm file vcf vừa xuất và chọn chia sẻ qua bluetooth chuyển qua 9810, chuyển xong thì 9810 bạn tự động ad danh bạ vào luôn mà không cần thao tác gì hết.

mình làm thành công nhiều lần rồi, còn về font tiếng việt có lỗi hay không thì mình không chắc nhé vì danh bạ mình toàn lưu không dấu
    cảm ơn bạn

Trích dẫn Gửi bởi nông dân
    thấy bác fang có chia sẻ bên trên rồi đó bác - đầu trang 2 đó **-=
    nhưng danh bạ của mình tiếng việt, dùng cách đó khi chuyển file được 100% thì báo lỗi

Trích dẫn Gửi bởi manh hieu
    nhưng danh bạ của mình tiếng việt, dùng cách đó khi chuyển file được 100% thì báo lỗi
    nếu vậy bạn phải làm bằng cách đồng bộ bb10 qua outlook và đồng bộ từ outlook ngược trở lại về bbos, bạn có thể tham khảo nhiều bài viết hướng dẫn ở diễn đàn trước đó bạn nhé

Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối