Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 21

[FREE] - Microsoft tặng 20Gb miễn phí cho người dùng OneDrive.

[img]http://www.**********************/attachments/onedrive-jpg.29520/[/img]

chào các bạn,

chắc có lẽ tất cả chúng ta đều biết đến những ứng dụng lưu trữ dữ liệu trên mây như dropbox, onedrive (skydriver cũ), google drive, icloud,... và trong topic này mình đề cập đến việc nhận thêm 20gb free từ microsoft.

một số bạn đã đăng ký với microsoft từ những ngày đầu (như mình) thì đều đã nhận được email thông báo và nhận được code để có thêm 20gb. nhưng có một số bạn chưa kịp đăng ký và không nhận được email thông báo thì vẫn có thể gia tăng dung lượng bằng cách nhận thư từ những người đã có code.

[img]http://www.**********************/attachments/screenshot-9-png.29521/[/img]

vậy làm thế nào để có code thêm 20gb?

- bạn chưa có tài khoản onedrive > hãy đăng ký theo link này: https://onedrive.live.com?invref=31a3906ec41cbe34&invsrc=9 0

- nhận được email forward đến thì click vào link "20 gb for a friend", lưu ý mỗi một email forward sinh ra một code ngẫu nhiên duy nhất, dùng cho 1 người, không dùng code đó cho 2 tài khoản được.

[replacer_img]
    - ngay sau khi bạn có thêm 20gb, bạn hoàn toàn có forward email đến những người khác là bạn bè bạn.

- cái hay là việc các bạn có thêm 20gb thì người gửi thư mời (như mình) sẽ không được microsoft tặng thêm bất cứ gb dung lượng nào nên chúng ta hoàn toàn như nhau, trên tinh thần chia sẻ là chính.

p/s: có thể bạn đã có nhiều tài khoản đám mây lưu trữ khác nhau, nhưng có tất cả 27gb của microsoft cũng là một điều hay (y)

chúc các bạn một ngày tốt lành.

mình sử dụng id của outlook login thì không nhận được mail 20g free. vậy h mình xin để lại mail ai có thì forward mình cảm ơn.

mail lethinh282@gmail.com

cho mình nữa: nguyenquangthai@yahoo.com.vn. thanks!

cho mình nữa nhé minh.nguyenkhac@outlook.com thanks

bạn nào nhận được xin gửi cho mình với. cám ơn, email: stevenvu173@gmail.com

lelouch.near@gmail.com

mình dùng từ thời skydiver chưa tích hợp chung vào win8 mà sao ko dc ( bạn nào giúp với

mình cũng cần 1 code, bạn nào forward cho mình vào mail: tuongduy07@gmail.com nhé, thanks

mình cũng cần 1 code, bạn nào cho mình với::chungksc@gmail.com
    tku

tranduyhoang.0511@gmail.com cho mình với thanks

cho mình ké 1 code: lamvien@outlook.com, thank you

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối