Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Trích dẫn Gửi bởi dangrom
    blackphone 2 không có gì đặc biệt bác nhỉ, từ ngoại hình cho tới "bảo mật". blackphone 1 bị chết chìm giống bphone từ lâu rồi mak
    ầy sao bác lại lôi bphone ra. vậy chứ bphone ra bên ngoài cũng được người ta đánh giá cao lắm chứ. mà e nghĩ e với các bác đều là fan bb mih phải cho ng ta thấy fan bb mih tử tế chứ các bác. chứ e thấy các bác cứ vào chê con này con nọ như mấy fan bên android với lại ios thì cũng như ng ta ak

vậy các bác cho mình hỏi, nếu con priv bị root thì sao, chưa nói đến con blackphone bị root hay không

không quan tâm. đừng nên so sánh với blackberry. khi nhắc tới blackberry thì là 1 ông lớn về bảo mật. còn anh blackphone 2 mới vào ao thì cứ cẩn thận. (rofl)

Trích dẫn Gửi bởi phamquyen0201
    vậy các bác cho mình hỏi, nếu con priv bị root thì sao, chưa nói đến con blackphone bị root hay không
    bác nên nhớ nhân của priv là nhân gì. blackberry ko để lỗi kỹ thuật như những chiếc điện thoại như này như nọ rồi dính phốt và chết ổm ở đâu đó. =))
    vố dĩ bb là đàn anh của bảo mật rồi! =))

Trích dẫn Gửi bởi lương thùy
    bác nên nhớ nhân của priv là nhân gì. blackberry ko để lỗi kỹ thuật như những chiếc điện thoại như này như nọ rồi dính phốt và chết ổm ở đâu đó. =))
    vố dĩ bb là đàn anh của bảo mật rồi! =))
    chúng ta cùng chờ xem. chưa thể mạnh mồm đc bác ợ

Trích dẫn Gửi bởi phamquyen0201
    đến nhân hệ đh còn bị hack thì k thể đòi hỏi bảo mật dữ liệu được. chứ root đc k có nghĩa là sẽ đánh cắp được dữ liệu.

Trích dẫn Gửi bởi black4u
    còn nhớ phiên bản 1 của con này mới ra quảng cáo rùm beng bảo mật nhất thế giới, sau đó bị mấy thanh niên trọng đội teamandirc root trong chưa đầy 5 phút!!! thấy câm từ đấy, giờ lại lên ah? lần này mà lại bị root trong chưa đầy 3 phút thì chìm ngỉm luôn!!
    hình như turn đầu 2 phút thì phải bác ạ =))

Trích dẫn Gửi bởi mr.fly
    đến nhân hệ đh còn bị hack thì k thể đòi hỏi bảo mật dữ liệu được. chứ root đc k có nghĩa là sẽ đánh cắp được dữ liệu.
    root có nghĩa là truy cập sâu vào nhân và chiếm quyền kiểm soát. root k có nghĩa là bị hack. e công nhận điều này nhưng vậy cũng có nghĩa là bị xâm nhập r mà bác :d

Trích dẫn Gửi bởi xuântùng
    blackberry cứ chậm như này bảo sao chẳng lỗ, lộ cả năm trời mà chẳng chịu ra, đến khi ló mặt sản ra chưa kịp mừng thì lại giật mình với cái gía so với các sp cùng phân khúc trên thị trường!
    show hết r đến khi ló mặt ra thì chả còn gì cả. bb công nhận nhiều khi show hơi quá đà

Trích dẫn Gửi bởi doan.manhtuan
    ầy sao bác lại lôi bphone ra. vậy chứ bphone ra bên ngoài cũng được người ta đánh giá cao lắm chứ. mà e nghĩ e với các bác đều là fan bb mih phải cho ng ta thấy fan bb mih tử tế chứ các bác. chứ e thấy các bác cứ vào chê con này con nọ như mấy fan bên android với lại ios thì cũng như ng ta ak
    bphone k đc đánh giá cao vì a quảng nổ ác quá chứ sao bác. khi ra mắt sp thì khẳng định chắc như đinh đóng cột nhưng có làm đc k?
    nói đc mà làm đc thì ai ng ta kêu đâu bác. còn cá nhân e chả có ác cảm gì vs bphone cả. chỉ k thík cách mà a quảng nổ ác quá thôi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối